Announcement

Collapse
No announcement yet.

ืnavigator ใน DiRT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ืnavigator ใน DiRT

คือว่าคนบอกทาง (navigator) ในเกมทำไมบางด่านมีบางด่านไม่มีหรือว่าปรับให้มีได้ครับ ตอนแรกเล่นๆไปก็มี แต่พอเข้าเกมจะไปเล่นอีกทีไม่รู้หายไปไหน เรียกตัวกลับมาด่วน

บางฉากมันแข่งในสนามแบบปิด จึงไม่ต้องมีคนนำทางมังครับ

Comment

ไม่เคยเล่นอะ

Comment

นั่น ดิ ครับ ผม กะงง กำลัง ว่า จะ ตั้ง กระทู้ อยู่ พอดี เลย ขับคนเดียว มันเหงา อ่ะ อิอิ
        มี เน ยังมี บอก ให้เราระวัง บางช่วง มั่ง ไม่มั้น บิน

Comment

ถึงมีผมก็ฟังมันไม่รู้เรื่องอยู่ดี^^"

Comment

ผมก็ไม่ได้สนใจน่ะ ขับอย่างเดียวแค่ไม่ให้ลงไปจูบต้นไม่เป็นพอครับ

Comment

so6dws,
              หนุกไหม

Comment

ครับ ผมเล่นมาตั้งแต่ ภาค2 และ ไม่มี เน มันขาดความเป็น แรลลี่ น่ะครับ

Comment

Working...
                X