Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบสัก 30000ครับจัดให้ทีเอาจอ LCD ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบสัก 30000ครับจัดให้ทีเอาจอ LCD ด้วยครับ

เอา LCD 17" ครับ ผมเลือกไม่เป็นไม่ทราบท่านใดมีหลักเกณฑ์การเลือกมั่งครับทราบมาแต่ว่าให้เช้คจุดบอดบนจอ

แล้วก้ออยากได้สเปกเน้นเล่นเกมส์สูงๆ โหลดบิท (เนื้อที่เยอะ) ขอบคุณมากครับ

เพิ่มนิดนึงครับคือจะไปงานcommart ถ้าจะซื้อ ram เพิ่ม1GB bus800 แยกต่างหาก(ไม่เกี่ยวกับสเปกข้างต้น)ควรมั้ยครับกับราคาตอนนี้

ขอบคุณครับ (ขอให้จัดเยอะแล้วแต่นี้จะได้ไปซื้อสักที)

ไปพรุ่งนี้แล้วค้าบ

Comment

ในงานของถูกเยอะเยอะ โดยเฉพาะจอหาเลือกเองครับ
      Attached Files

Comment

Working...
      X