Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD Writer + Ghost = เจ๊ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD Writer + Ghost = เจ๊ง

สอบถาม ท่านเทพทั้งหลายหน่อยคับคือว่า กระบวนการเปงงี้

1.ผมจาBackupข้อมูล ผ่าน Ghost ลง DVD
    2.ขณะ ทำการ Ghost เครื่องดับ
    3.หลังจากนั้น การ Write DVD เจ๊งเรยคับ แผ่นเสีย ไปเยอะเรยอ่า

คิดว่าเกี่ยวกันป่าวครับ แล้วมีวิธีแก้ไงครับ ช่วยผมหน่อยนะ ไม่มีตังค์ เปลี่ยนแล้ว (เปงของ Notebook)

เกี่ยวคับ แผ่นเสีย ถ้าแผ่นเสียก็โกสไหม่สิคับ

Comment

จริง ๆ แล้วไม่ใช่แผ่น Ghost ที่เสียครับแต่ แผ่นที่ write หลังจากนั้นเกือบทุกแผ่นเสียหมดเลยครับ อ่านไม่ได้เปิดไม่ได้

Comment

Working...
      X