Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้เล่น 8800 GT กะเขาซะที Y Y

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็ได้เล่น 8800 GT กะเขาซะที Y Y

GIGABYTE 8800 GT 700/1900 gamer hud
    ของเราจะสู้พี่ๆใน overclockzone ได้ไหมน้อ (ผมว่ายาก)
    โปรแกรม Fraps นี้ท่าจะถ่ายภาพแบบไห้เห็น FPS นี่ทำไงคับ
    จะเอาไปถ่าย ไครซิส พร้อมเฟรมเรตมาไห้ดูกันคับ
    อุณหภูมิเท่านี้ถือว่าเย็นไหมคับ(อุหภูมิสูงสุดขณะเล่น ไครซิส)
    Attached Files
    Last edited by icemanyo9002; 21 Mar 2008, 22:49:31.

อัดแรงๆ รีดแรงม้า ออกมาให้หมด

Comment

กะลังหา ชุดใหม่แจ่มๆอยู่ พอดีงานของผมมันออกมาไม่สวยเลย

ปล.เทสแบบเอาไปที

Comment

3DMARK05 ส่วน 06 ได้ 97xx เอง แหะ
        Attached Files

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
          3DMARK05 ส่วน 06 ได้ 97xx เอง แหะ
          แรงคับท่าน ผมติด system ไม่พร้อมน่ะ แห๊ะๆ มะงั้น ปีศาจออกงาน

Core/Mem ไปไกลลิ่วเลย

Comment

คุณเพิ่งได้มา แต่ผมอยากขายซะแระ..........อิอิ

Comment

Originally posted by armyman View Post
              คุณเพิ่งได้มา แต่ผมอยากขายซะแระ..........อิอิ
              ง่า

ว่าแต่มีใครรู้ไหมครับนี้วิธีถ่ายภาพไห้เห็น FPS

Comment

ใช้โปรแกรม Fraps

Comment

ดีใจละ สิ อิอิ แต่เวลาขาย นี่ อยากร้องไห้

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    ใช้โปรแกรม Fraps
                    นั้นละครับแต่พอถ่ายแล้วไม่เห็นมี FPS ขึ้นบนรูปเลยคับ

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                      นั้นละครับแต่พอถ่ายแล้วไม่เห็นมี FPS ขึ้นบนรูปเลยคับ

Comment

Originally posted by P3NG View Post
                        ขอบคุณคราฟ

Comment

ยินดีด้วยครับ ที่เทสมาแรงมากครับ

Comment

game HUD คืออะไรครับ???

Comment

แรงงงงงงงงงงๆๆ

Comment

Working...
                              X