Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารณ์ ติ หรือ .. ในการจัดสายไฟเคสหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารณ์ ติ หรือ .. ในการจัดสายไฟเคสหน่อยครับ

พอดีวันนี้มาดูในเว็บแล้วมันพึ่งคันมือ หันไปดูเคสตัวเองสายไฟรกมากมาย เลยจัดแจงลองทำมั่งครับ

(มือใหม่ลองทำจ้า)

อันนี้เพิ่มเติม เมื่อใส่ซิ้งแล้ว

Last edited by kiomaru; 23 Mar 2008, 13:03:17.

โล่งดีครับ น่าเข้าไปนอนจัง ฝาข้างแบบใส แต่งไฟหน่อย แจ่มเลยครับท่าน

Comment

โล่งสบายตาดี

Comment

สวยดี

Comment

โล่งดีคับ

Comment

ซีพียูท่านเย็นมากเลยครับ ซิ้งไม่ต้องใส่ด้วย อิอิ...

Comment

Originally posted by one View Post
              ซีพียูท่านเย็นมากเลยครับ ซิ้งไม่ต้องใส่ด้วย อิอิ...

Comment

โล่งดีเลยคับ ผมก็จัดสายแบบนี้

Comment

จัดสายเก็บเรียบร้อยและซิ้งCPU+RAMจัดเก็บได้เรียบร้อยแบบมองไม่เห็นเลยครับ จัดเก่งครับ
                  Last edited by pungpond999; 22 Mar 2008, 15:33:15.

Comment

อย่าเผลอเปิดตอนที่ถ่ายรูปนะ เดียวเป็นเหมือนคอมผม ตูมมมมม....

Comment

ซิ้งค์เทพ ล่องหน

Comment

Originally posted by vut_kub View Post
                        โล่งดีครับ น่าเข้าไปนอนจัง ฝาข้างแบบใส แต่งไฟหน่อย แจ่มเลยครับท่าน
                        ขอบคุณจ้าเดี๋ยวจะลองหาไฟ มาแต่งๆดูครับ

Originally posted by Nuttakit View Post
                        โล่งสบายตาดี
                        Originally posted by edd View Post
                        สวยดี
                        Originally posted by poneo View Post
                        โล่งดีคับ
                        ขอบคุณคร๊าบ

Originally posted by one View Post
                        แหะๆ พอดีถ่ายตอนที่ยังไม่ได้ใส่ซิ้ง อ่ะ จ้า

Originally posted by kgb99 View Post
                        โล่งดีเลยคับ ผมก็จัดสายแบบนี้
                        พอดีผมก็ดูๆแบบจากในนี้แหละเห็นว่าโล่งดี พวกรุ่นน้องให้ผมทำกันเพียบเลย ทำโชว์ทีงานเข้าเลย

Originally posted by pungpond999 View Post
                        จัดสายเก็บเรียบร้อยและซิ้งCPU+RAMจัดเก็บได้เรียบร้อยแบบมองไม่เห็นเลยครับ จัดเก่งครับ
                        ขอบคุณคร๊าบ ที่จริงก็อยากเก็บสายไฟเมนบอร์ดไว้ข้างหลังด้วย แต่สายดันสั้นไปหน่อยไม่งั้นจะหายไปเอยะกว่านี้ ส่วนซิ้งcpu ไม่ได้จัเก็บดีแต่ยังไม่ได้ใส่จ้า ส่วนแรมก็ใส่แล้วแต่กล้องไม่ดี เลยมองไม่ค่อยเห็นจ้า

Originally posted by mookDANG2008 View Post
                        อย่าเผลอเปิดตอนที่ถ่ายรูปนะ เดียวเป็นเหมือนคอมผม ตูมมมมม....
                        แหะๆ ตอนแรกก็เกือบเผลอ อ่ะจ้า พอดีเดินไปเตะซิ้งเลย อ่าว ไม่ได้ใส่นิหว่า -_-

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                        ซิ้งค์เทพ ล่องหน
                        แหะๆ ไม่ได้ล่องหนจ้า แต่ยังม๊าล่ายใส่
                        Last edited by kiomaru; 23 Mar 2008, 13:05:22.

Comment

Working...
                        X