Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมดูดบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมดูดบ้างคับ

ใครมีโปรแกรมที่ใช้ดูด movie clips จากเน็ตอะคับ มีตัวไหนบ้าง dowload ได้จากที่ไหน ช่วยบอกทีขอบคุณคร้าบบบบบบบบ

IDM ครับ

Comment

ใช่ดูดจาก youtube หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็ ไปที่นี่เลยครับ www.Youtubex.com
      แล้วนำเอา Address ของ คลิปที่เราต้องการ มาใส่ในช่องที่ให้กรอก รอซักครูก็จะมีข้อความให้ Download ครับ ถ้าไม่กระจ่างถามเพิ่มจะครับ pm มาก็ได้

Comment

ใช่ดูดจาก youtube หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็ ไปที่นี่เลยครับ www.Youtubex.com
        แล้วนำเอา Address ของ คลิปที่เราต้องการ มาใส่ในช่องที่ให้กรอก รอซักครูก็จะมีข้อความให้ Download ครับ ถ้าไม่กระจ่างถามเพิ่มจะครับ pm มาก็ได้

ขอบคุณ ครับ
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าใช้ ffxก็เอาอันนี้ครับ..

วิธีใช้ ก็เมื่อติดตั้งโปรแกรมเสร็จ ก็จะมีรูปโปรกรม เป็นรูปลูกสีกลมๆ 3ลูกหมุนวนๆ อยู่หลัง Addrass Bar

แล้วเอาเมาส์ กดลูกศรเลื่อนลงเล็กๆ ข้างๆโปรแกรม ก้จะมีรายชื่อไฟล์ คลิ๊บวีดีโอ ก็ให้กดโหลดได้เลย.. ชื่อไฟล์ก็ต้องเป้นชื่อเดียวกับชื่อที่อยู่ด้านบนของภาพวีดีโอ..

Attached Files
            Last edited by hornetpc719; 3 Feb 2008, 11:05:06.

Comment

Working...
            X