Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Bluetooth ใน Notebook ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Bluetooth ใน Notebook ครับ

คือเพิ่งซื้อ โน้ตบุ๊ดมาแล้ว มันก็บอกว่ามี bluetooth
    (BenQ รุ่น r56 lm33)

แล้วลองเปิด โดยการเปิด bluetooth ในมือถือ แล้วก็เปิด bluetooth ในโน้ตบุคแล้วปรากฏว่าไม่เจอ ขึ้นมาอย่างนี้อะครับ

มันต้องซื้อ อะไรมา ติดที่ notebook เราอีกมั้ยครับ

ถ้าผมทำผิดช่วยบอกวิธีส่ง bluetooth ที่ถูกต้อง

ขอบคุณครับ
    Last edited by composure; 21 Mar 2008, 22:36:22.

ถ้าผมอ่านไม่ผิดนะครับ
    คุณยังไม่ได้เปิด สัญญาณ bluetooth (Fn+F4) หรือเปล่าครับ
    แล้วก็ลองจับคู่ดูกับมือถือ ก็จะได้แล้วล่ะครับ

Comment

น่าจะลืมเปิดสวิตซ์บลูทูธ หรือใหม่ก้อเป็นบั๊กกะวินโดว์เวอชั่นที่ใช้ เคยมีปัญหานี้กับไวเลส อาเทอรอส บ่อยๆ

Comment

ลืมกดเปิดสวิต

Comment

ตามท่านๆที่บอกข้างบนเลยคับ^^ ลองดูก่อนถ้าได้หรือไม่ได้ไงรายงานผลด้วย

Comment

Working...
          X