Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom9500@2.475GHz ข้อมูลก่อนซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom9500@2.475GHz ข้อมูลก่อนซื้อ

วันนี้ได้ลอง คล็อก Phenom9500 @ 2475.5 Mhz ดูอะครับ โดยใช้ Sink
    Silent KnightII ได้ ผลออกมาดีจิงๆๆ เลยนำมาเปงข้อมูลในการตัดสินใจ
    มือไหม่หัด clock มีไรผิดพลาด ชี้นำด้วยครับ

Asus Silent KnightII @ full load 2 หัว ไม่ถึง 35C เย็นจิงๆๆ

ใครใช้ bus speed ที่มากกว่าแล้ว work บอกหน่อยนะครับ พอผม ปรับไป 230 บูทไม่ติดเลย

Comment

ห้องแอป่าวครับ

Comment

1.แรมโดยอะไรเข้าไปครับ ถูกใช้หมดแม๊คเลย
        2.ลองออโทส ที่ Priority 9 หรือ 10 ครับ จะได้เห็น ความร้อนของจริง และ สักยภาพ ของ มัลติทาค ของ AMD 4 หัว จริงๆ ครับ ออโทสไป พร้อมๆกับ ฟังเพลงเล่นเนท เลยครับ เปิดหนังดูไปด้วย อิอิ

Comment

ไม่แอร์ ครับ พอดี บ้านมีห้องใต้ดิน พวก คอมต่างๆๆ และเครื่องเซิฟเวอร์ ก็ อยู่ในนั้นครับ
          25c ตอน 24ชั่วโมง

Comment

230 HTT ลดตัวคูณ NBและHT Link ลงมาคับ ไม่งั้นไม่ไป (ตัวคูณ NB/HT Link ต้องเท่ากันหรือ NB มากกว่า นะคับ ถ้า HT Link วิ่งเร็วกว่า NB เมื่อไหร่ บอดค้างคับ)

ปล. ตอนนี้ใช้อยู่ที่ 250x11 @2.625Ghz คับ

Comment

ตัว คูณ nb นี้ตรงไหนหรอครับ ปรับตรงไหน ไม่ค่อยรู้เรื่อง

รูปไหม่ 3-4 มะกะดิก

Comment

อิอิ แจ่ม

Comment

นั่งว่างเหมือน อู้งานยังไงก็ไม่รู้แหะ
                  ไม่ยอมช่วยกันทำงานเลย

Comment

หา prime95 v25.6 มาใช้คับ วิ่ง 4 หัว

Comment

คนนี้อะ ตัวจริง ตอนนี้2.75 Stable แล้วมิใช่หรือ เจ้าVooDooXT

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                        คนนี้อะ ตัวจริง ตอนนี้2.75 Stable แล้วมิใช่หรือ เจ้าVooDooXT
                        -.-

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆ ท่านซื้อ CPU มาเท่าไรอ่ะครับ

Comment

เหอๆ อยากได้มั่ง

Comment

โอ้ว โปรแกรม prime95 v25.6 ต้องลองโหลดมาซะแล้ว ขอบคุงงับ ทุกๆท่าน
                              เดียว ถ้า คล็ิกได้มากก่านี้ เอารูปมาต่อ

Phenom9500 8000ก่าบาท บางที่ซื้อหลังร้านได้7500+

Comment

Working...
                              X