Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไป งานคอมมาร์ท แล้วดูราคา เคส hdd มามั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไป งานคอมมาร์ท แล้วดูราคา เคส hdd มามั้ง

อยากรู้ราคา เคส อะครับ2500 +-300 มีตัวไหนแนะนำมั้ง
    ละ พวก HDD LcdTv ถูกกว่าปกติเยอะไหม

แนะนำหน่อยครับ ถ้าราคาน่าสนใจมากจะได้ไป
    ถ้าไม่เท่าไรจะได้ไม่ต้องไป เพราะมันไกล เหนื่อย และที่สำคัญ ไปมีหมดกระเป๋าแน่ !!

ถูกกว่าหรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ เห็น
    HDD 320G ราคาประมาณ 2500 (HITACHI)

ส่วน LCD TV อันอื่นไม่แน่ใจ แต่เห็น
    PROVISION LCD 42 FULL HD 1080P ราคา29999 อันนี้น่าสนมากๆ
    ส่วนภาพไม่แน่ใจครับเพราะว่าไม่ได้ตั้งใจดูมากแต่ผมว่าราคานี้น่าสนที่สุดแล้วครับ

Comment

DUN

Comment

เห็น WD500g 3000 บาทถูกมากๆ

Comment

ทำไม hdd ราคาตกกระจายเลยหว่า

Comment

HDD น่าสนๆ

Comment

แงๆ ตอนมกราซื้อไปยัง 250 Gb 2500 บาทอยู่เลย T T

Comment

hdd น่าสอย

Comment

Working...
                X