Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP แบบแรงสุดๆ(ไปเลย) ยังเหลือตัวไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP แบบแรงสุดๆ(ไปเลย) ยังเหลือตัวไหนบ้างครับ

ช่วยชี้แจงทีครับ
    คือ mainboard มันรับแต่ AGP8X อ่าครับเลยอยากได้ตัวแรงสุด
    P4 3.2GHz
    อยากได้รุ่น 8XXX เป็นต้นไปอะครับ ช่วยแนะนำทีครับ

nvidia หรือ ati ก็ได้นะครับ รุ่นไหนก็ได้แบบแรงสุดๆไปเลยเนี่ย
    ดันๆๆๆ

Comment

ATI HD3850 512M DD3 ของ Sapphire ฟันธง แรงที่สุดในสถาปัตยกรรม AGP แล้วคับ

Comment

ขอบคุณมากงั๊บ

Comment

Originally posted by ซาลาเปาหมูสับ View Post
          ATI HD3850 512M DD3 ของ Sapphire ฟันธง แรงที่สุดในสถาปัตยกรรม AGP แล้วคับ
          เสริมครับ

http://www.overclockzone.com/zolkorn...ire_hd3850agp/

Comment

HD3850 ครับ 7750 บาท แรงสุดใน AGP ราคาพอๆกะ 8800GT เลยอ่ะ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              มันแพงงงง

เกินตัวครับ

Comment

ของแรงๆราคาก้อแรงตาม -*- 3850 AGP = 8800GT PCI-E

Comment

แรงกลางๆ ที่ยังพอหาง่ายๆ ก็ Spark7300GTมั้ง

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนอะคับ

แล้วผมใช้ chipset VIA จะมีปัญหาอะไรปะคับ

Comment

เอาเงินไปซื้อ CPU กะ Board ใหม่ดีกว่ามั่ง

Comment

เรามีรุ่นนี้อยู่ > hd2600xt 512mb agp ... ราคาไม่แรงเท่าไหร่ เล่นเกมพอได้ หุ หุ - -"

Comment

7750 แรงมากเยยย

CPU E2140 2000-
                          M/B Asrock Wolfdall1333-D667 R2.0 1500-
                          VGA Spark HD3850 BLue Giant 256MB 4600-
                          Total 8000
                          ดูมีอนาคต กว่าะครับ

Comment

ซื้อคอมใหม่ดีก่าคับผม ถ้าอยากจะเปลี่ยนแล้วได้ดีจริงๆมันยาก แต่ถ้าจะเล่น ATI HD3850 agp ก้อแพงนะครับในระดับนี้ ถ้าเป้นผม จะขอซื้อใหม่ เพราะยังงัยเราก้อต้องใช้มันยาวหลายปี

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                              7750 แรงมากเยยย

CPU E2140 2000-
                              M/B Asrock Wolfdall1333-D667 R2.0 1500-
                              VGA Spark HD3850 BLue Giant 256MB 4600-
                              Total 8000
                              ดูมีอนาคต กว่าะครับ
                              ตามนี้ดีกว่านะ

แถมเอาของไปปล่อยเพิ่มงบได้อีกนะ

Comment

Working...
                              X