Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแยกเกม DVD9 to 2DVD5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีแยกเกม DVD9 to 2DVD5

ผมลอง search เจออ่ะครับแต่ผมอ่านไม่รู้เรื่อง ใครอ่านแล้วรู้เรื่องและทำได้ช่วยสอนแนวๆหน่อยครับ ว่ามันต้องทำไงบ้างอ่ะครับ ผมเห็นมีหลายเกมอยู่เหมือนกัน แต่เขาปักหมุดไว้ว่าห้าม ass creed ไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน นี่ลิ้งครับ
    http://fileforums.com/forumdisplay.php?f=39&order=desc
    ถ้าซ้ำหรือผิดกฏ ต้องขออภัยด้วยนะครับ ลบได้เลยครับ

ใครทำได้อย่าลืมสอนผมนะครับ

มันก็แล้วแต่เกมครับ แต่ละเกมทำไม่เหมือนกันหรอก
    เหมือนว่า มันก็ต้องไปแก้ ไฟล์ setup.msi อ่ะว่าจะให้มันอ่านแผ่นที่ลำดับตำแหน่งไหนก่อนหลังของแผ่น dvd1 และ2 ทำการแยกไว้ ทางที่ดี

ลองหา search แล้วแต่เกมดีกว่าครับของพวกฝรั่งง่ะ ทำเองยาก

Comment

เยี่ยมเลยครับ ผมเคยเซฟเวปใ้ว้แต่่มันหายไปแล้ว

พวกเวปขายแผ่นเกมก็ทำตามในเวปนี้แหละแล้วแยกเป็น 2 DVD ขาย

Comment

ทำ Image file ด้วย Alcohol แล้วใช้ Winrar แยกได้มั๊ง ครับ

Comment

ยากจัง ใช้วิธีแบบบ้านๆดีกว่า เหอะๆ

Comment

Working...
          X