Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 ไอรูปนี้มันหมายความว่าไงอะ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2008 ไอรูปนี้มันหมายความว่าไงอะ ?

ตามรูปเลย

patch ที่ใส่รูปธงของทีมที่เราเล่นหรือฝ่ายตรงข้ามมีปัญหา

Comment

อยากได้Modบ้างจัง

ช่วย PM mod ตัวนี้มาให้หน่อยครับ

Comment

Originally posted by Picasso View Post

ช่วย PM mod ตัวนี้มาให้หน่อยครับ
        ได้รับ PM แล้ว ส่งต่อให้ผมด้วยนะครับ

Comment

เครื่อง หมาย หรือ สัญลักษณ์ นี้ ขึ้น มา หมาย ความ ว่า เรา ไม่สามารถ ยิง ประ ตู ได้ ครับ คือ เรา กด สี่เหลี่ยม ไม่ได้ ครับ ( และ บางที อาจจะเป็น บัค ของ เกม นะครับ เพราะ เครื่อง หมาย นี้ จะขึ้น เฉพาะ ฝั่ง เรา เท่านั้น เวลาเราได้ ฟรีคิก อะครับ ) และ ผม ขอ แนะนำ นะครับ สกอ บอด ของ ท่าน จขกท อะครับ ท่าน ใช้ ESPN อยู่ แต่ ป้ายสกอ บอด ของ ท่าน มัน ขึ้น เป็น แบบ ยูฟ่า แชม เปี้ยน ลีค ครับ ท่าป้าย ของ ESPN เวลามัน จะอยู่ ข้างล่าง ครับ
          ส่วน ยูฟ่า นั้น เวลาจะ อยู่ เเนว เดียว กับ สกอ ครับ ลอง ไปโหลด Kitserver มาแล้ว ใช้ โปรแกรม Afs2 อะครับ ลงแพท ง่าย ดี อ่อ เกือบ ลืม ครับ โหลด แค๊ก ของ PES2008 เวอ ใหม่ มาลง ทับ ก็ดี นะครับ รู้สึกว่า จะเวอชั่น 1.2.0 อะครับ ท่าผม จำไม่ผิด เพราะ พึ่ง โหลด มาครับ
          อิอิ สอบ ถาม ทุกปัญหา เกี่ยว กับ เกม PES 2008 และการ ลง แพท ได้ ครับ เพราะ ผม อยากให้ เพื่อนๆๆ เล่น กันเยอะๆๆๆๆๆ ภาพ สวยมากกกก อิอิ

Comment

Originally posted by Picasso View Post

ลองหาใน web นี้ดูอ่ะคับเยอะแยะเลย
            ผมใช้ Patch Budesliga อยู่อะคับ

www.winning.in.th

Comment

PES2008 เสียอย่างเดียว สนามน้อยไปหน่อย ได้ลิขสิทธิ์ทีมมาไม่กี่ทีมเอง

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
                เครื่อง หมาย หรือ สัญลักษณ์ นี้ ขึ้น มา หมาย ความ ว่า เรา ไม่สามารถ ยิง ประ ตู ได้ ครับ คือ เรา กด สี่เหลี่ยม ไม่ได้ ครับ ( และ บางที อาจจะเป็น บัค ของ เกม นะครับ เพราะ เครื่อง หมาย นี้ จะขึ้น เฉพาะ ฝั่ง เรา เท่านั้น เวลาเราได้ ฟรีคิก อะครับ ) และ ผม ขอ แนะนำ นะครับ สกอ บอด ของ ท่าน จขกท อะครับ ท่าน ใช้ ESPN อยู่ แต่ ป้ายสกอ บอด ของ ท่าน มัน ขึ้น เป็น แบบ ยูฟ่า แชม เปี้ยน ลีค ครับ ท่าป้าย ของ ESPN เวลามัน จะอยู่ ข้างล่าง ครับ
                ส่วน ยูฟ่า นั้น เวลาจะ อยู่ เเนว เดียว กับ สกอ ครับ ลอง ไปโหลด Kitserver มาแล้ว ใช้ โปรแกรม Afs2 อะครับ ลงแพท ง่าย ดี อ่อ เกือบ ลืม ครับ โหลด แค๊ก ของ PES2008 เวอ ใหม่ มาลง ทับ ก็ดี นะครับ รู้สึกว่า จะเวอชั่น 1.2.0 อะครับ ท่าผม จำไม่ผิด เพราะ พึ่ง โหลด มาครับ
                อิอิ สอบ ถาม ทุกปัญหา เกี่ยว กับ เกม PES 2008 และการ ลง แพท ได้ ครับ เพราะ ผม อยากให้ เพื่อนๆๆ เล่น กันเยอะๆๆๆๆๆ ภาพ สวยมากกกก อิอิ
                ผมใช้ Budesliga Patch ตัวล่าสุดอ่ะคับ ที่แจกใน web www.winning.in.th
                แจกในบอร์ด อ่ะคับ แล้วก็แค่แก้มุมเวลา logo ทีม อะไรนิ๊ดหน่อยเองอะ เพราะเห็นว่าที่ให้มามันไม่สวย แต่อันนี้ผมเล่นมันก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนิ ?

Ps. ภาพสวย จริงๆ High ไม่ได้โม้้้ อิอิ

Comment

ครับผม ตอนนี้ ผมใช้ Toretto66 อะ ครับ ทำมาให้ สมบูรณ์ ดี แค่ เอามาโม เอง นิดหน่อย
                  ส่วน ปัญหา ที่ จขกท ถามมาอะ ครับ มันเป็น สัญลักษณ์ ห้ามยิง ประ ตู ห้าม กด สี่ เหลี่ยม อะครับ ผม ยัง งง อยู่ เหมือน กัน ว่า เเค่ 41 หลา ทำ ไม มัน ยิง ไม่ได้ ส่วน มากที่ผม เจอ จะเป็น แต่ ฟรี คิก ข้าง เรามากกว่า แต่ไหง มา ขึ้น ของ อีก ฝั่ง อิอิ

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
                    PES2008 เสียอย่างเดียว สนามน้อยไปหน่อย ได้ลิขสิทธิ์ทีมมาไม่กี่ทีมเอง
                    ถึง สนาม น้อย แต่ ก็ หา โหลด สนาม เอาเอง ได้ ครับ เช่น โอลแทรพฟอด เอมิเรส แล้ว อีก อย่าง เวลาเรา เล่น ก็ เล่นได้ เเค่ สนามเดียว นิ ครับ ผม ว่าเเค่นั้น ก็เกิน พอแล้ว ส่วน ลิขสิทธิ์ มัน ที่ ได้ มา ไม่กี่ ทีม ตอนนี้ ก็ มี แพท ให้ ลง ครบ ทุกทีม ทุกลีก + เสื้อ เหมือน อัพเดท แบบ สมบูรณ์ สุดๆๆ แล้ว นิครับ

Comment

ตาเอก ตอนนี้ kitserver มันมีครบรึยัง (จะรอโหลดมาทีเดียวขี้เกียจตาม)

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
                        ถึง สนาม น้อย แต่ ก็ หา โหลด สนาม เอาเอง ได้ ครับ เช่น โอลแทรพฟอด เอมิเรส แล้ว อีก อย่าง เวลาเรา เล่น ก็ เล่นได้ เเค่ สนามเดียว นิ ครับ ผม ว่าเเค่นั้น ก็เกิน พอแล้ว ส่วน ลิขสิทธิ์ มัน ที่ ได้ มา ไม่กี่ ทีม ตอนนี้ ก็ มี แพท ให้ ลง ครบ ทุกทีม ทุกลีก + เสื้อ เหมือน อัพเดท แบบ สมบูรณ์ สุดๆๆ แล้ว นิครับ
                        เออ แล้วอยากโหลดสนามเพิ่ม มันมีใช่มั๊ยคับ เดิมๆมันก็มีอ่ะ แต่ patch มันเปลี่ยนรูปหลอกตา แต่ก็สวยดีอ่ะแหละ แต่อยากได้สนามใหม่ๆมาเพิ่ม

Comment

www.winningthai.net
                          ลองเข้าดูครับ patch ทุกภาคเลย

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                            ตาเอก ตอนนี้ kitserver มันมีครบรึยัง (จะรอโหลดมาทีเดียวขี้เกียจตาม)
                            ครับ ลุงเล็ก มี ครบเเล้ว ครับ เอา คิท เซอเวอ ผมไปใช้ ก็ได้ อิอิ ไม่ ค่อยเยอะหลอกครับ ประมาน 70 กว่าเม็ก เอง ครับ ไม่เยอะ อย่าง ที่ คิด นะ อิอิ

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                              เออ แล้วอยากโหลดสนามเพิ่ม มันมีใช่มั๊ยคับ เดิมๆมันก็มีอ่ะ แต่ patch มันเปลี่ยนรูปหลอกตา แต่ก็สวยดีอ่ะแหละ แต่อยากได้สนามใหม่ๆมาเพิ่ม
                              ตอนนี้ สนาม ของ ทีม ใหญ่ๆ รู้ สึก จะมี ผี ปืน หง ส่วน เซลซี เค้า กำลัง ทำ นะครับ
                              อิอิ อย่า พึ่งเอา อะไร มากครับ เกม มัน พึ่ง ออก ต้อง รอ แบบ ใจ เย็น กว่า มัน จะ ทำ สมบูรณ์ แบบ PES6 คงนาน อะครับ

Comment

Working...
                              X