Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคให้หน่อยคับ งบ 20000+นิดๆคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคให้หน่อยคับ งบ 20000+นิดๆคับ

แบบว่าอย่ากได้เมนบอร์ด sli นะคับ การ์ดจอก็ sli เหมือนกันแต่ซื้อตัวเดียวก่อน จะเอา 939 หรือ am2 ดีคับ

อย่างไเล่นเลยครับ SLI ถ้ามีงบ 20000
    ถึงจะเลือกอุปกรณ์ที่รองรับ แตการ์ดจอ ตัวแรกในงบ 20000 ก็ได้รุ่นเต็มที่ก็ 7300GT DDR3 อนาคตถึงจะ SLI ก็ไม่แรงเท่าไร ครับ นอกจาก ตอนนี้ ซื้อ CPU CORE2DUO ครับ อันนั้นค่อยว่ากัน เพราะมันแรงจริงๆ

เอาเป็นว่าที่เดียวจบ อนาคด เปลี่ยการ์ดจอรุ่นใหญ่ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

เก็บเงินไปก่อนดีกว่าคับ งบค่านี้ได้ แค่การ์ด ใบเดียว อีกสักสองหมื่นอะคับ กำลังดี ไม่ก็รอปีหน้าเลยครับ ของแรงๆมาเพียบ อีกอย่างเรื่องราคาด้วยครับ ของกำลังขึ้นเลย

Comment

Working...
      X