overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: มาตั้ง Club ASus F8SN-4P037C กันดีไหมครับ

OverclockZone Member

Default มาตั้ง Club ASus F8SN-4P037C กันดีไหมครับ

มาตั้ง Club ASus F8SN-4P037C กันดีไหมครับ ผมก้สอยมาวันที่ 2 เห็นมีคนซื้อกันมาหลายคนเลย อิอิ ว่าแต่ อยากลง XP จังเลย

ใครมี ไดร์เวอ XP มั่งไหมครับ แล้วใช้ของรุ่นใกล้เคียงรุ่นไหนได้มั่งครับ ไดร์เวอ

สมัครด้วยคนแรกครับ (ซื้อมาวันแรกครับ)

เข้าด้วยคน มาวันแรกเหมือนกันครับ

test ตู้ปลาได้เท่าไรกันมั่งครับ ของผมได้มากสุดที่ 92k คับ ส่วนใหญ่จะอยู่ 90-92

เห็นมีคนนึงเขาว่าเทสได้ที่97kแน่ะ เลยสงสัย ของเรามันมีปัญหาหรือเปล่า 55

เป็น club F8 ไปเลยดีกว่าครับ กว้างดี ไม่ต้องซอยรุ่น

ผมก้อว่างั้นล่ะครับ ตั้งเป็น ASUS F8 Club ไปดีกว่านะ

ผมก็เพิ่งซื้อวันนี้คร้าบ ฝากตัวด้วยคร้าบ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เหนื่อยมากมาย เดินหิ้วโน๊ตบุ้คหาทางออกจากงาน ลงรถไฟฟ้าใต้ดิน ขึ้นบีทีเอส นั่งรถตู้กลับบ้าน เหนื่อยมากกกกกกก

OverclockZone Member rkorkorkorko's Avatar

ซื้อมาเมื่อวาน ยังไม่ได้ปิดเครื่องเลย อยากลองเทส ตู้ปลามั่งครับ โหลดที่ไหนหว่า

อยากลง Xp มากมายครับ T-T

OverclockZone Member Pokdang's Avatar

น่าจะมี F8 ที่เอา GF 8400M GT ไปใส่เนอะ คนท่าทางจะแห่กันไปซื้อ เหอๆๆๆๆ

ตั้งครับ เพิ่งสอย F8SN จากงานวันนี้เลยครับ ^^

ยังไม่สมัครเลย
    Guest

ซื้อมาได้แผ่นไรกันมามั่งครับ

ผมได้มา3แผ่นอ่ะ ครบไหมเนี่ย

OverclockZone Member aunji's Avatar

8คลับ AF8 ไปเลยจิกะว่าจะไปถอยพรุ่งนี้เหมือนกัน

--"
    Guest

อยู่ด้วยคับ สอยมาเรียบร้อยเเล้ว f8sn

ทะมัยตู้ปลาผมได้50k ก่าๆอะ ตอนเทสที่ร้านได้80kกลับมาบ้านเหลือเท่านี้เองอะ

ไดร์เวอร์รัยน่าโหลดคับ เเจกกานหน่อย - -

OverclockZone Member rkorkorkorko's Avatar

ปรับ highperformane ด้วยนะครับ ป๋ม

OverclockZone Member Kimonox's Avatar

อยู่ด้วยนะครับ ไปสอยมาแล้ว

OverclockZone Member evolution5's Avatar
    Sukhumwit , Silom, Bangrak

ขอร่วมก๊วนด้วยครับ สอยมาวันนี้เหมือนกัน ได้ราคา 39,900 นะครับ ผ่อน 0% 10เดือน citibank ครับ ได้คูปอง mk มาอีกพันนึง สบายใจ หิ้วโน๊ตบุ๊คกลับบ้านแวะกินสุกี้อีก แต่ของแถมผมไม่ได้เลย ได้แค่ในกล่อง กับ ติดกันรอย กะ softcase

ปล.แนะนำอีกนิดนะครับ ถ้าซื้อสด แล้วลดไปอีกแค่ 3-400 ผมว่าซื้อผ่อนดีกว่า เพาะไม่เสียดอกเบี้ยครับ แล้วก็จะได้ของแถมเล็กๆน้อย จากบัตรที่เราผ่อนครับ ของผมใช้ citibank ได้ คูปอง mk มา 1000บาท ถ้าเป็น ktc เค้าก็จะมีโปรของเค้านะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าให้อะไร
    Last edited by evolution5; 22 Mar 2008 at 22:11:14.

OverclockZone Member ningnet's Avatar

แปลกเนอะ พวกดีลเลอร์ของได้ราคาจาก asus ไม่เท่ากัน ขายยังไงก็มีตั้งแต่ 39999 ถึง 42999 หุหุ

สมัครด้วยครับ ลอง gear of war กับ hell gate ให้เเล้ว สบายไหลลื่น ไม่ทราบว่าที่บอกว่าสู้8400กับ8600gt ไม่ได้นี่ ต่างกันเยอะไม๊ หรือนิดเดียวกันเเน่ เดียวลองcrysisให้ครับ ว่าเเต่มีไดร์เวอร์การ์ดจอรุ่นใหม่ๆป่าวส่งมาให้ทีคับ

ขอลิ้งโหลด ตู้ปลาหน่อยครับ ใครมีบ้างเอ่ย

อยู่ด้วยค๊าบ วันนี้ผมไปสอยมากับเพื่อนคนละเครื่องเลย ของดีๆ

ผมว่า Vista ดีนะครับ สะดวกสบายใช้งานงาย แถมได้ DX10 อีก แต่แรกๆต้องทำความเข้าใจหน่อย แต่ถ้าใช้ๆไปจะคล่องมากๆเลย

ถามหน่อยครับ ไอ่ปุ่ม instant fun plus นี่มันใช้ทำอะไรได้ครับ

ลองกดดูละมันก็เข้า media player แล้วไฟ indicator มันก็ติด แต่พอปิดโปรแกรมไปแล้วไฟมันไม่เห็นดับตามไปด้วยเลยอะคับ - -"

ต้องrestart เครื่องมันถึงจะดับให้ เป็นเหมือนกันป่าวคับทุกท่าน

แล้วก็ ไฟ hdd มันกระพริบตลอดเลย ทุก2-3วินี่

cpu ปล่อยไว้เฉยๆก็อยู่ที่ 1-5%

ปกติเปล่าครับ -.-"

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks