Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ โน๊ตบุค ต่อ เค้ามาอะครับ ไม่รู้มีประกันหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ โน๊ตบุค ต่อ เค้ามาอะครับ ไม่รู้มีประกันหรือเปล่า

คือผมซื้อ ต่อเค้ามา ประมาณ สามสี่วันได้แล้ว ครับ แต่ชื้อในราคาถูกกว่า
    ป้าย เยอะมากๆ เครื่องอายุประมาณ เดื่อนนึงได้
    มีใบประกันให้ แล้วก็ มีกระเป๋าให้ใบนึงอะครับ
    อยากทราบว่ามันมีประกันหรือเปล่า _ _"
    Attached Files

ประกันประมาณ1 ปีครับ
    หากต้องการความมั่นใจสามารถโทรไปสอบถามกับทางACER ได้โดยตรงโดยการบอกหมายเลขเครื่องเพื่อตรวจสอบอายุการรับประกันครับ!

Comment

Originally posted by PoPCooLMaN View Post
      ประกันประมาณ1 ปีครับ
      หากต้องการความมั่นใจสามารถโทรไปสอบถามกับทางACER ได้โดยตรงโดยการบอกหมายเลขเครื่องเพื่อตรวจสอบอายุการรับประกันครับ!
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X