Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก้อได้ครับช่วยผมดูอาการทีว่าเสียที่อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก้อได้ครับช่วยผมดูอาการทีว่าเสียที่อะไรครับ

เนื่องจากคอมมันแฮ้งแปลกๆ โพสไว้อาจอ่านดูไม่รุเรื่อง ใครคิดว่าพอจะช่วยผมได้
    ก้อช่วยทิ้งเบอโทรศัพ แล้วก้อชื่อ สำหรับติดต่อกลับไว้หน่อยนะฮะ

ประมาณ10 โมงพรุ่งนี้ว่างแล้วจะโทรไปขอคำปรึกษานะฮะ

ขอบคุนครับ

อาการที่เสียโพสไว้แล้วครับ อยู่ด้าน ล่างๆ
    Last edited by mybelovetong; 22 Mar 2008, 19:01:14.

โพส อาการไว้ในนี้ได้เลยครับ ถ้าตอบได้จะช่วยจ้า

Comment

อาการนะครับเปิดคอมมาสักพักมันก้อจะค้างไปเลยครับ พอคลิ๊กๆเม้าส์เล่นมันก้อจะมีเสียงดังตึ๊ดแล้วมันก้อค้างต่อ แต่หน้าจอไม่ดับนะ ค้างยังไงอยู่แบบนั้น ถ้าเล่นเกมส์อยู่เสียงเพลงไม่ได้ค้าง เล่นตามปกติเลย แรมผมลองเปลี่ยนตัวดูแล้วไม่หาย การ์ดจอก้อลองซื้อมาใหม่แล้วก้อไม่หาย

Comment

ยังไงก้อขอขอบคุณทุกๆคนจากใจจริงนะครับ เพราะผมบ้านอยู่ไกลจากที่ซื้อคอมมา จะเอาไปเครมหรือ อะไรทีลำบาก อยากจะเอาให้ชัว ว่าอะไรพัง จะได้ไม่ต้องเอาเครื่องไปทิ้งให้ร้านคอมไปดองเล่น หนะครับ

Comment

ลองลง win ใหม่ยังครับ

Comment

ลงวินใหม่นี้เลือกลง ทับ แบบซ่อมวิน หรือ ฟอแมต ลงใหม่เลยอ่ะครับ

Comment

Working...
            X