Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8600 รออีกนานมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8600 รออีกนานมั้ยครับ

ตอนนี้ E8400 มีของแต่ผมกลับเฉยๆ จะรอ E8600 มากกว่า

ไหนๆก็ซื้อทั้งที ใส่ๆมันให้สุดบอร์ดไปเลย

Web ของ Intel ยังมะออกมาครับ คาดว่าน่าจา 3 เดือนอาคับท่าน

Comment

เพื่ออะไรครับ ผมว่า E8400 ก็เหลือๆแล้ว

ผมว่านะแค่ E8500ก็เหลือๆแล้วครับ 4.5 ไม่พอใจเหรอคร๊าบบบ

Comment

จากสายรายงานมาคาดว่าจะมาไตรมาศที่ 3 (วงใน)
        คือประมาณ กรกฎาคม นะ E8600 3.33GHz Wolfdale 1333MHz FSB
        ส่วนราคายังไม่กำหนด

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          เพื่ออะไรครับ ผมว่า E8400 ก็เหลือๆแล้ว

ผมว่านะแค่ E8500ก็เหลือๆแล้วครับ 4.5 ไม่พอใจเหรอคร๊าบบบ

เพื่อความพอใจสูงสุดอ่ะครับ ใช้ถึงหรือเปล่าผมไม่รู้ แต่ถ้าเงินถึงผมก้อซื้อชัวร์ๆ (ถ้าลงมาซัก 7-8 พันนะ)

อย่างนาทีนี้คนอื่นพูดถึง Q กัน แต่ผมคิดถึง QX9950 ไปแล้ว

รอครับรอ ชาร์จเงิน แล้วซื้อในจังหวะราคาสวยๆ

Comment

e8400 ไป e8600 เนี้ย นะ

Comment

E8400 oc ไป คุ้มกว่าม่ะนั้น
              ปล.แล้วแต่คนชอบเด้อ อิอิ

Comment

เงินถึงก็ตาม สบายเลยครับ E8400 ก็คุ้มเงินสุดแล้วเวลานี้

Comment

ตัวคูณ 10
                  น่าจะซัก 2 หมื่น

Comment

Originally posted by sacitarios View Post
                    ตัวคูณ 10
                    น่าจะซัก 2 หมื่น
                    ราคาน่ารัก......

Comment

น่า สอย จังเว้ย

Comment

ใช้ E8400 มา oc ก็ พอ เเล้ วครับ

Comment

E8400 ก็พอใช้แล้วนะ

ถ้าไม่พอก็ OC เอา

ประหยัดด้วย ขนาด 8500 ยังไม่อยากได้เลย ไม่คุ้มๆ

Comment

E8400 ผมยังไม่ได้แตะเล้ย รอมันประมาณ 7พันก่อน -*-

Comment

E8400 ก็เหลือแล้วครับอย่าโลภมากครับและคิดด้วยซื้อมาให้คุ้มค่ากับเงินด้วยนะครับเพราะยังมีคนที่เค้าอยากมีแตเค้าไม่มีใช้กันครับ(หมายถึงพวกคนแอฟฟริกา)คิดว่าถ้าซื้อมาแล้วคุ้มค่าก็แนะนำ E8400 คุ้มค่าสุดแล้วก็ OC นิดเดียวส่วน E8500 ไม่คุ้มค่าครับเพราะเพิ่มความเร็วติดเดียวแต่ราคาโหดมากเพราะฉะนั้น E8400 ฟันธงเลยล่ะกัน

Comment

Working...
                              X