Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อความซวยมาเยือน อดไปCommart แล้วที่ไหนขายบ้าง กาดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อความซวยมาเยือน อดไปCommart แล้วที่ไหนขายบ้าง กาดจอ

เมื่อเย็น นี้ ความซวยมาเยือน บ้านป้าไฟไหม้ ตรงรีบไปหา - - เลยอดไปงาน commart เลยอยากจะทราบว่าที่ พันทิย เจ้าตัว GF7300GT DDR3 AGP มีไหมครับ หายากมากไหม

หรือว่าผมควรเก็บเงิน ซื้อ GF7600GT DDR3 AGP เลยดีครับ

แล้ว GF7300GT DDR3 กับ GF7600GS DDR3 แรงเท่ากันอะเปล่าครับ

ปวดหัวมาก อุส่าตั้งใจไว้ - - อดเลยซะงั้น แทบจะบ้าตาย เหอๆ
    Last edited by wt25044; 22 Mar 2008, 20:17:39.

AGP บอร์ดมันจะเอาอยู่หรอคับ

รอผู้รู้ล่ะกัน

Comment

ยังงัยก้อเสียใจด้วยนะครับ
      Last edited by L_Gallardo; 22 Mar 2008, 20:24:43.

Comment

Originally posted by incubus View Post
        AGP บอร์ดมันจะเอาอยู่หรอคับ

รอผู้รู้ล่ะกัน

เอาอะไรไม่อยู่หรือครับ งง มือใหม่อ่า เหอๆ

Comment

ห้องขายสินค้าไอทีก็น่าจะมีทั้งมือหนึ่งและมือสองนะครับ ลองเข้าไปดูครับ
          แต่ศึกษานิดหนึ่ง ระวังเจอพวกมิจฉาชีพแฝงตัวมาครับ

Comment

ผมว่าไป 1000ทิพ แหละครับ 7300gtMaxx คงหาไม่ยาก แรงคุ้มค่าคับ เพราะคุณคงไม่เล่นเกมส์แรงๆเกินไปใช่ไหม ??

Comment

ตอนนี้ว่าจะเปลี่ยน ไปเอาตัว 7600GT DDR3 AGP และครับ เพราะมีเวลาเก็บเงินแล้ว ร้านไมโครเวฟ น่าจะมีไหมครับ ที่พันทิพย์ อะครับ มันอยู่ชั้นไหน หรือใครพอรู้ร้านไหนขายแนะนำทีนะครับ

ส่วนเกมตามที่ด้านบน พูด ผมเล่นไม่แรงมากอะครับ ประมาณ ไม่เกินเกมบัทเทิลฟิวอะครับ แต่มีพี่คนหนึ่งบอกว่า การ์ดจอตัวนี้เล่น Crysis ได้แต่ต้องปรับระเอียดต่ำสุด ก็เลยว่าจะลองไปซื้อมาเล่นดูครับ เดี๋ยวไง สัก 3-4 เดือนจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่เลยครับ เพราะตอนนี้ AGP ก็คงหายากแล้ว

ยังไงขอบคุณพี่ๆมากครับ ที่ให้คำตอบ

Comment

ผมว่าเปลี่ยน board CPU RAM คุ้มกว่านะครับแล้วสอย 7300GT Maxx PCI-Ex มาใช้ไปพลางๆก่อน

Comment

ร้านไมโครเวฟ น่าจะมีไหมครับ
                  ไม่น่าจะมีนะ ร้านนี้ ^ ^''

* เห็นด้วย เปลี่ยนบอร์ดก่อน แล้วซื้อการ์ดจอ PCI-EX มาเลย คุ้มกว่าครับ

Comment

7600GT AGP ถ้าจะซื้อรุ่นนี้่จริงระวัง CPU จะดึงได้ไม่สุดแล้วจะเสียของป่าวนะครับแนะนำแค่ 7300GT ครับ

สุดท้ายขึ้นอยู่กับกระเป๋าตัง

Comment

มี พวก X1650 Pro ด้วยยังหาได้อยู่

Comment

ซื้อมาและครับ 7300GT DDR3

แล้วสืบมาเขาบอกว่า 7600GT DDR3 AGP ไม่ลงตลาดแล้วครับ ไม่ทำเลิกผลิต ฮ่าๆ - -

ขอถามเกี่ยวกับ ประกันหน่อยนะครับ พอดี ในแผ่นการ์ดจอผมเห้นกระดาษแปะอยู่ว่า 28/03/2008 มัน ใช่วันหมดประกันหรือเปล่าครับ งงมาก งั้นถ้าวันหมดประกัน แล้วไอ้ที่รับประกัน 2ปี ของ
                        ไมโครแวร์ ที่เขาบอก ถ้าสมมุติว่า การ์ดจอเสียแล้วจะเอา อะไรไปเป้นหลักฐานอะครับ หรือว่าใบเสร็จที่ซื้อของ เอาไปยืนยันครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X