Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมว่า 9800GTX ที่ออกมามันง๊องแง๊งจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงกว่าเท่าไหรไม่ สน สนเลขสวย เป็นมงคลดี หุหุ

Comment

มัน ง๊องเเง๊ง ตรงไหนครับเนี่ย ผมอ่านเเล้วไม่เข้าใจ (- -')
      เเต่ถ้าหมายถึงความเเรง 9800GTX คงไม่หนี 8800GTS 512 เท่าไหร่ เเต่ความเท่ห์กินครับ งานนี้

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
        ราคาต่อประสิทธิภาพ ผมว่าคุ้มแล้ว ถูกกว่า 8800GTS อีก แถมแรงกว่าด้วย
        ผู้ใช้ 8800GTS มายืนยันเองเลยนะนี่ แต่ผมว่ามันก็คุ้มตังนั่นแหละได้ Pure video รุ่นใหม่ด้วย

Comment

8800GTS 512M ตออนนี้ ต่ำสุด ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

ราคาไม่เเรง เพราะประสิทธิภาพไม่ได้เเรงขึ้นมากกว่าเดิมเท่าไหร่

ก็คุ้มละน้า เล่นๆๆกันไป เเพงมากเดียว ATI ก็ครองตลาดได้ ออกมายันกันไว้ก่อน

เเผนการตลาดครับ พี่น้อง

Comment

มันกินไฟมากกว่า

Comment

คิดว่า ถ้าซื้อ 8800 GTS ก็เล่น 9800 GTX ไปเลยดีกว่ามั้ง ราคาเท่าๆกัน

Comment

มันไม่น่าจะ กั๊ก bit ไว้เลยน่าจะมากว่า256bit

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    อยากได้ อยากมี อยากแรง
                    แต่ไม่มีตัง ^^" ทำใจ... (เล่นเกมส์ยิงไข่ไดโนเสา ต่อไป)
                    นี่ท่าน รู้สึกว่าจะผูกพันกับเกมยิงไข่เหลือเกินนะคับ

Comment

มันกินไฟ

Comment

ว่าแต่..ยังไม่มีสำนักไหนในไทยได้ตัวเป็นๆมารีวิวเลยรึ........เห้นมีบางท่านไปถอยมาใช้แล้วอ่ะครับ ปกติจะเห็นตัวรีวิวในเวปมาก่อนเสมอ.....

Comment

Originally posted by armyman View Post
                          ว่าแต่..ยังไม่มีสำนักไหนในไทยได้ตัวเป็นๆมารีวิวเลยรึ........เห้นมีบางท่านไปถอยมาใช้แล้วอ่ะครับ ปกติจะเห็นตัวรีวิวในเวปมาก่อนเสมอ.....
                          นั้นสิ ผมสนใจตัวนี้อยู่ ยังไม่มี ข้อมูลประกอบการตัดสินใจเลย รอสอยของ XFX อยู่ อิอิ

Comment

การ์ดสวยนะผมว่า มีเอวเหมือนผู้หยิงห้วย 5555555+

Comment

ความจริง nVidia เค้าพิมพ์เลขสลับกันอะ มันต้อง 8900GTX

Comment

ผมไปถอยมาแล้วนะครับ เล่น Crysis ลื่นหัวแตกเลยครับ ก๊ากๆๆ
                                แต่ผมว่เคสมันมีพัดลมน้อยเลยว่าจะเปลี่ยนเคสซะหน่อย

Comment

Working...
                                X