Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายลำโพง VenDenHul Gold Water

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายลำโพง VenDenHul Gold Water

มีขายที่ไหนบ้าง อยากได้ซัก 3 เมตรไม่่แน่ใจว่าตอนนี้เมตรล่ัะเท่าไหร่ ที่เสรีจะมีหรือเปล่าครับ ผมอยู่แถวบางนาอยากได้้ร้าน ย่านใกล้ๆ ใครทราบแนะนำร้านหน่อยครับ หรือใครจะปล่อยบอกได้น่า..

จะหาได้ไหมเรา..ดันหน่อย

Comment

วันนี้ผมไปเดินบ้านหม้อมาเจอนะรุ่นนี้ราคา300-400 อะคับไม่แน่ใจจำไม่ได้

Comment

380-420 บาทครับ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
          มีขายไหมครับ ขอซื้อหน่อย

Comment

กั้นใจเพิ่มงบนิด ใช้ Van Den Hul M.C. MAGNUM HYBRID > Halogen Free < มือ2. ไหมครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=173978

Comment

Originally posted by fifaa View Post
              กั้นใจเพิ่มงบนิด ใช้ Van Den Hul M.C. MAGNUM HYBRID > Halogen Free < มือ2. ไหมครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=173978
              พอดีมี Gold water อยู่แล้วคู่หนึ่งได้มานานแล้ว ตอนนี้ต่อ Font เลยอยากให้เข้าชุดครับ หาอีกเส้นมาต่อ Center นะครับ ส่วน Rear ใช้ของเดิมไปก่อนนะครับ ต่อกับ Z5500
              Last edited by sunchiro7; 23 Mar 2008, 16:01:52.

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                หาได้ที่ไหนบ้างครับ แนะนำร้านได้ไหมครับ

Comment

up เผื่อใครเห็นผ่านๆ ที่ไหนบอกบ้างน่า..

Comment

ไปเดินบ้านหม้อดิคับมีชัวร์ตรงซอยที่ขายหนังโป้เยอะๆ

Comment

Originally posted by pawatcc View Post
                      ไปเดินบ้านหม้อดิคับมีชัวร์ตรงซอยที่ขายหนังโป้เยอะๆ
                      ตรงไหนเหรอครับ มีซอย มีอะไรสังเกตง่ายๆไหมครับ ไม่ค่อยได้ไปบ้านหม้อเท่าไหร่

Comment

สมัยก่อนซี้กับร้านปิยะนัส ซื้อได้เมตรละ 190 บาท ซัดไป 50 - 60 เมตรได้

ตอนนี้ราคาตามท่านข้างบนว่าแหละ 300+

ผมไม่ทราบราคาแน่นอน แต่ถ้า ณ ปัจจุบัน คิดว่าร้านที่ขายไม่แพงก็ฟิวเจอร์เวิล์ดคลองเตย นั้นแหละครับ
                        Last edited by IIM; 25 Mar 2008, 07:24:43.

Comment

บ้านหม้อมันจะมีซอยนึงอะคับอยู่ข้างๆบ้านหม้อพลาซ่า 2 ที่มันจะมีคนยืนขายหนังโป้เยอะๆหน้าร้านขายสายตัวนี้มันจะมีคล้ายๆแผงที่เอาไว้ม้วนสายลำโพงแปะคำว่า monitor เป็นยี่ห้อสายลำโพงอะคับ ผมก้อเคยไปเดินครั้งเดียวเองคับบอกได้ไม่ละเอียดเอาเป็นว่าลองเดินตามที่ผมบอกก่อนน่าจะเจอนะคับ

Comment

ไม่ก้อลองโทรไปถามทางร้านนี้ครับ 02-2251434,02-6213146,081-9850781 แต่ร้านนี้ขายแต่ยี่ห้อมอนิเตอนะครับแต่มันอยู่เยี้องกันกับร้านที่ขายตัวที่ท่านต้องการ

Comment

มี มือ 2 คู่สนใจ ใหม ครับ

Comment

Working...
                              X