Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกะเกมส์S.F กะคอมผมครับเชิญด้านในครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองสแกนและครับไม่เจอแต่ผมสงสัยอย่างนึ่งอ่ะครับ ผมเปิด Fire Fox 100 เต้มตลอด SF ก็ 100เต็ม
    Explorer ก็ประมาน 90 กว่าผมเลยงงยิ่งเปิด VB ด้วยเครื่องจะบ้าแม้แต่ Winamp ยังกินไปประมาณ 30 %ได้
    ตอนนี่โคตรอยากได้คอมใหม่แต่ไม่มีตัง55555+
    Last edited by aonej20; 25 Mar 2008, 10:24:15.

Comment

ก็อ่ะนะครับผมเองลองเช็ตเน็ตก็วิ่ง700ก่าๆครับ เเล้วผมใช้เน็ตTT&T ครับผม เเลคทุกตาครับยืนยัน
      รอตังค์ซื้อคอมใหม่อยู่ครับ อิอิ

Comment

อยากรู้อ่ะ

ขอผมแค่amd2600+1.61ghz ATI X1650 PRO พอเล่นsfไม่ให้แลคได้มั๊ยครับ
        ตอบด้วยขอบคุณ

Comment

Originally posted by silvia View Post
          ขอผมแค่amd2600+1.61ghz ATI X1650 PRO พอเล่นsfไม่ให้แลคได้มั๊ยครับ
          ตอบด้วยขอบคุณ
          ออนบอร์ดยังไหวเลย เกมระดับเกรียนๆ

Comment

ตอนเล่นกด ดูว่า Ping เยอะรึป่าว ถ้าเยอะ เป็นที่เน็ทครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ออนบอร์ดยังไหวเลย เกมระดับเกรียนๆ
              ชอบ คห. ท่านจริงๆ
              ผมเคยสม้ครเล่นนะ แต่สมัครไม่ได้ ไม่รู้เป็นอะไร เลยไม่เล่นแมร่วเลย

Comment

ถ้ามันกระตุกเป้นที่คอมเราคับ แต่ถ้าค้างเห็นคนอื่นก็ยืนค้างแต่พิมคุยได้ เป็นที่เน็ตนะลองดูคับ
                การ์ดจอตัวนี้ 256mb 64bit ใช่ปะคับ นี่ก็อาจจะเกี่ยว

สันนิฐานเฉยๆคับอะไรก็เป็นไปได้ รอเทพๆมาตอบคับ

Comment

P4i45GV R3.0

P4i45GV R5.0

ถ้าใช่ใดตัวนึงใน สอง ตัวนี้มั้ยครับ

กรุณาไปเช็ค vga support ด้วยนะครับ
                  แต่ผมก้อไม่รุ้เหมือนกันนะครับว่าการที่ vga ไม่ซัพมันเปิดติดหรือเปล่า
                  อาจจะไม่ใช่อาการอย่างที่ผมบอกก็เป็นได้ครับ

เวปด้านล่างครับ
                  http://www.asrock.com/mb/index.asp?s=

Comment

ผมเล่นใช้เน็ท TOT ไม่เห็นมีปันหาเรื่องกระตุกงงเหมือนกัน

ส่วนมากจากที่ผมสังเกตุเกมส์นี้
                    เนท 56k สเปคคอมแรง ไม่มีกระตุกเลยแต่ปิงอาจเยอะนิด เครื่องบ้านเพื่อนครับ เนท TOT
                    เนท 1 เมก ใช้ Celeron เครื่องที่ผมพิมอยุ่เนี่ยเล่น กระตุกกมากๆ
                    จากที่เคยลองเล่นผ่านๆมานะครับ ผมเลยคิดว่าคงไม่เกี่ยวกะเนทแต่คงเป็นที่ คอม มากกว่าอ่ะครับ
                    ผมก็ไม่มีความรู้เรื่องคอมนะครับ แค่เคยลองเปรียบดูเครื่องเพื่อนกะเครื่องผม ก็เท่านั้นเอง

Comment

เราamd sempron(tm)proessor2600+1.67GHz,1.0GB
                      การ์ดจอของ ATI X1650 PRO512MB GDDR2 123bit ใช้เน็ตของmaxnet2เมกของtt&tครับ
                      pingก็น้อยนะครับไม่เกิน64เอง ทามไมมันแลคอ่ะครับเปงที่ไรบอกหน่อยงับ
                      หรือเปงที่ 1.67 GHzอ่ะครับมันน้อยไปป่าวบอกหน่อยครับ
                      ขอบคุณ

Comment

เน็ตจขกท 1m ไม่ใช้หรือคับ ไม่เกี่ยวกับเน็ตหรอกคับ ถ้าไม่ได้โหลดอะไรแล้วก็เล่นSFไปด้วยนะ
                        ส่วนเรื่องเครื่องก็ไม่เกี่ยวคับ ผมก็เคยใช้P4 2.4b เล่นเกมนี้กับการ์ดจอGF4 MX ก็ไม่มีปัญหาใดๆๆนะคับ

ขอถามท่านจขกท หน่อยคับ ใช้Anti Virusของอะไรอยู่คับ ใช้Kesperskyหรือปล่าวคับ

Comment

Originally posted by aha2pro View Post
                          งัมๆ ถ้าให้ตอบตามความคิดและประสบการณ์ผมนะ
                          น่าจาเกิดจากสเป็กประมวลผล P4 รึถ้าไม่ใช่ก็น่าจะ
                          เป็นที่เน็ต เดาว่าท่านๆใช้เน็ต tot อ่ะมั้ง ถ้าไงลอง
                          ย้ายค่ายเน็ตดูนะ ลงทุนเปลี่ยนเบอร์ใหม่เป็น tt&t
                          ดูนะคับ ผมใช้อยู่ ตามสเป็กเครื่องผม ลื่นไหลดีคับ
                          เศร้ากับความคิด นี่หรือเมืองพุทธ เกี่ยวกานไหมนิ

Comment

Working...
                          X