Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเข้า OCZ ได้ช้าบ้างเร็วบ้าง เเต่เวบอื่นปกติทุกเวบเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเข้า OCZ ได้ช้าบ้างเร็วบ้าง เเต่เวบอื่นปกติทุกเวบเลยครับ

ทำไมผมเข้า OCZ ได้ช้าบ้างเร็วบ้าง เเต่ทำไมเวบอื่นปกติทุกเวบเลย ครับ
    ไม่เข้าใจครับ ใช้ทั้ง fire fox IE บางทีมันก็เร็ว เเบบปกติเหมือนเวบอื่น
    เน็ต 2 M Sme Speedy
    คือผมซื้อของไมค่อย่ทันครับที่ ตลาดนัด

เลยอยากรู้ว่าคนอื่นเป็นมั้ยครับ
    ผมมีคอม 3 เครื่องที่ร้าน กับที่บ้าน เป็นเหมือนกันหมด T_T
    Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:37:37.

การจราจรติดขัดเช่นกันงับ....

Comment

มีคน Online ในเวปบอร์ด 2-3000000 คนทั้งสมาชิกและไม่ใช่สมาชิก ต้องทำใจครับ ^^

Comment

สังคมในนี้เยอะอย่างหยุดยั้งไม่ได้อะคับ ยิ่ง ทุ่ม สองทุ่มนี้ แย่เรย
        คนปล่อยของดีๆ มักหนีจราจร มาปล่อยตอนดึกๆ เพราะถนนมันโล่งไงคับ อิอิ

Comment

อ่ออ ขอบคุณทุกท่านคับ ผมก็นึกว่าเป็นที่ผมคนเดียวซะอีก

ดีใจมีเพื่อนร่วมทุกข์ร่วมสุข ^_^

Comment

ผมก็เป็นครับไม่ต้องห่วง ยิ่งช่วงสมาชิกออนไลน์เยอะๆ คลิกลิงค์กระทู้ก็มีรอ 3-5 วิ เหมือนกัน

กว่าหน้ากระทู้จะปรากฏ

Comment

อีกไม่นาน server ตัวใหม่ก็จะมาทำการแล้วครับ ใจเย็นๆ กันซักหน่อยนะครับ อิอิ

Comment

Working...
              X