Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเวลาเล่นเกมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเวลาเล่นเกมครับ

คือตามที่ผมเคยโพสอาการก่อนหน้านี้ มีคนตอบว่า อาจจะเป็นที่ไดร์ฟเวอร์ ไม่ก้อวินโดว์ ผมก้อเลยลองลงไดร์ฟเวอร์การ์ดจอที่คุณ Gearhead ให้มามันยังไม่หายครับ เลยลง windows xp ไปก้อยังมีปัญหาอีกครับ ใครทราบวิธีแก้ช่วยผมทีครับ

สเปคคอมครับ
    MB - Asus M2n-E AM2
    Cpu - AMD Athlon 3500+ AM2
    Ram - DDr2 1GB/667
    VGA - PCI-E Gigabyte 7600 GS 256MB DDR2

วินโดว์ที่ลงคือ Windows XpProfessional Version2002 ServicePack2
    ต้องขอโทดที่ถามปัญหาซ้ำซากครับ แต่ใครช่วยได้ รบกวนทีนะครับ
    Attached Files

น่าจะเห็นที่ความร้อนครับ ตัวนี้ Fanless ใช้ป่ะครับ โดยเฉพาะที่แรม
    Attached Files

Comment

การ์ดร้อน

รึว่า

OC ป่าว

ผมก้อเคยเป็น

พอลองเอาพัดลมจ่อให้มันเย็นอาการมันก้อหายไป

Comment

น่าจะร้อนเกินไปน่ะ

Comment

Fanless มันร้อนครับ

Comment

คือตัวกาดจอมันร้อนเหรอครับ ต้องเปิดพัดลมเพื่อทำให้มันเย็นเหรอครับ

Comment

Originally posted by sakuraba10 View Post
              คือตัวกาดจอมันร้อนเหรอครับ ต้องเปิดพัดลมเพื่อทำให้มันเย็นเหรอครับ
              ตัวการ์ดมีพัดลมรึเปล่าครับ ถ้าไม่มีลองเปิดฝา่เคส แล้วเอาพัดลมตั้งโต๊ะเป่า แล้วสังเกตุอาการดูครับ

Comment

อาการแบบนี้ผมก้อเป็น

คือผมโอเวอร์คล๊อกเทสแบบเต็มๆไว้อ่ะคับ แล้วลืมปลับลงทิ้งไว้นานๆเข้าเลยเป็นอย่างว่าอ่ะคับ

ตอนนี้มันไปนอนโรงพยาบาลละ

Comment

ตัวกาดมานเปนแบบในรูปอ่าครับ

Comment

Working...
                  X