Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉากนี้ผ่านยังไงครับ (อีกแล้ว New) Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฉากนี้ผ่านยังไงครับ (อีกแล้ว New) Crysis

ลองกด b แล้วคลิกซ้ายไปที่เป้าเหลืองๆก็ไม่มีไรเกิดขึ้นอ่ะครับ ทำยังไงดีอ่ะครับ งงมากๆ รออยู่ตรงจุดเหลืองตั้งนานแล้ว ก็ไปผ่านไปไหนสักที วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะทีครับ

เดินขึ้นเนินไป แล้วเดินข้ามสะพานครับ

Comment

ผ่านแล้วครับ ขอบคุณมากๆ แต่พอโผล่มาด่านต่อไป ทำไมมันเดินไม่ได้เลยอ่ะครับ ขยับไม่ได้เลย วานช่วยชี้แหนะทีครับ ดังภาพ

Comment

ใครใตว mod ภาษาไทย crysis รบกวนช่วย up load ให้ทีน่ะครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

ทำไมมันเหมือน ว่ายังไม่เข้าฉากใหม่เลยล่ะ ในรูปอะครับ ปกติฉากใหม่มามันก็จะวิ่งไปหาทหารที่อยู่ตรงบ้านอะครับ

Comment

นั่นสิยังอยู่ที่สะพานเลยนี่ด่านใหม่ต้องอยู่นอกเขตหิมะแล้วครับ
            ลองโหลดใหม่ดูนะ อัพแพทด้วยก็ดี
            แพทไทยไม่รู้เอาออกมาให้ยังไงผมแผ่นแท้อ่ะทำไม่เป็น

Comment

แล้วผมต้องทำอย่างไรครับนี่ โหลดใหม่ดูแล้วพอข้ามด่านมาก็เป็นแบบเดิมอ่ะครับ วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะที

Comment

ฉากที่แล้วผ่านได้แล้วครับ ตอนนี้มาถึงฉากที่ต้องขับเครื่องบิน ผมสงสัยว่า เราต้องทำอะไรกับจุดที่เหลืองหรอครับ ไม่ผ่านสักทีงงมากๆ วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะทีครับ

Comment

เอาจริงๆคือ จุดเหลืองเราไม่ต้องสนใจมันก็ได้ครับ ไปตามหาจุดเขียวดีกว่าครับ บินไปตามทางเรื่อย ๆจนออกทะเลไปเลยก็จบครับด่านนี้ ส่วนไอที่เห็นในภาพนี่เหมือนผมจะบินผ่านไปทุกทีเลย โดยไม่ได้แวะมาอะครับ ยังไงลองกดดูภารกิจสิครับว่ามันให้ทำอะไร ส่วนใหญ่มันจะให้ป้องกันมั้งครับ ถ้าเป็นงั้นก็ยิงๆเอเลี่ยนที่บินๆให้หมดก็น่าจะผ่านนะครับ

Comment

เปนbug เราต้องพาเพื่อนข้ามสะพานไปด้วยนะ ระหว่างทางระวังอย่าให้เพื่อนหนาวตาย พอแถบใกล้หมดให้พาเพื่อนไปแถวๆกองไฟแล้วค่อยไปต่อ^^

Comment

ตอนนี้ติดอยู่ที่ ขับเครื่องบินอ่ะครับ ไม่รู้ไปทางไหนดี ไปทางไหนก็ติดหมดเลย วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะที มีภาพประกอบครับ

Comment

บินออกทะเลอะครับ

Comment

แล้วทะเลมันอยู่ที่ไหนหรอครับ

Comment

บินตามเครื่องของเพื่อนเราึครับกดแผนที่ดูเอา
                            ตรงจุดเหลืองมันให้คุ้มกันหรือเคลียร์น่านฟ้านี่แหละแต่ถ้าสีเหลืองคงไม่จำเป็นต้องทำก้ได้ถ้ารู้ทาง

Comment

เปิดแมพเอาคับ แล้วหาทะเล แล้วบินออกนอกแมพไปเลย ^^

Comment

Working...
                              X