Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉากนี้ผ่านยังไงครับ (อีกแล้ว New) Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับ ด่านมะกี้ผ่านได้แล้วเล่นเอาแถบแย่ แต่มาถึงอีกฉากนึง ซึ่ง ทำไมมันไม่ให้ผมขึ้นไปด้านบนอ่ะ คุยกับ ผบทบ. เรียบแล้วมันไล่มา ให้ไปที่จุดเขียว ทำไมมันไม่ให้ขึ้นอ่ะครับ วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะทีน่ะครับ อยากไปยิงเอเลี่ยนแล้ว ^^

Comment

ผมเลิกด่านสุดท้ายอะ ลงไปหาวิศกรไงไม่รุ -*- หาทางตั้งนาน

สำหรับด่านที่ จขกท.ถาม ขึ้นไปด้านบนสุด แล้วเดินข้ามสะพานครับ

ผมก็งงตั้งนาน นึกว่ามันเปนไร - -*

และด่านเครื่องบิน ฆ่าไอตัวบินๆเสดแล้วก็ไปขับไปตามจุดเหลืองๆเพื่อออกทะเล

ข้อแนะนำ ถ้าไม่มีไอตัวเอเลี่ยนก็จอดพักเครื่องให้คืนสู่สภาพเดิมก่อนกะได้ครับ เพราะระหว่างที่ขับออกไป

จะเจอพวกมันเปนร้อยตัวเลย ถ้าสภาพสมบูรณ์ 100 % ขับหนีลูกเดียวก็ผ่านแล้ว

Comment

ตอนนี้มาติดด่านนี้อ่ะครับ มันไม่ยอมให้ขึ้นไปด้านบน โอ้วเล่นมาจนถึงด่านสุดท้ายแล้วหรอนี่ ตาลายเลย ^^

Comment

ด่านนั้นไปตามประตูที่มีไฟสีเขียว
          กดtabดูแล้วแปลหน่อยว่ามันให้ทำอะไร

Comment

มันเป็นประตูไฟสีแดงอ่ะครับ ประตูที่ไฟสีเขียวก็เข้าไปหมดแล้ว ไม่เห็นผ่านเลย ช่วยชี้แหนะทีครับ ดังภาพ

Comment

มันให้ไปคลังแสงนี่ไม่ใช่ไปสะพานเดินเรือ-*- คนละทางกันเลยไม่ต้องขึ้นไปข้างบนซักหน่อยหาไม่ทั่วเองแหละ

Comment

ประตูไฟสีเขียวหาจนทั่วแล้วครับ ไม่เจอเลย ขึ้นมาด้านบนก็มีทหารเฝ้าไม่ให้ผ่านขึ้นไปอ่ะครับ วานช่วยชี้แหนะที

Comment

Working...
                X