Announcement

Collapse
No announcement yet.

อินเทลประกันคอมเซเว่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อินเทลประกันคอมเซเว่น

คืออยากรู้ว่า E4500 มีบัตร PLatinum Com 7
    ถ้าไม่มีซิงค์และพัดลม มันหมดประกันมั๊ยครับ

หลังบัตรมันเขียนไว้ว่า
    6. การส่งสินค้าซ่อม ต้องำพัดลมของ BOX 3 YEAR มาด้วย

แต่อยากรู้ว่าถ้าไม่มีจริงๆ มันส่งเคลมได้มั๊ยครับ
    ใครเคยเครมแบบไม่มีพัดลมมั่งครับ

ไม่มีพีดลมของ Intel ก็เคลมไม่ได้คับ

Comment

แล้วถ้ายัดพัดลมตัวอื่นหรือรุ่นอื่นใส่ลงไปก่อนเคลมละ
      อีกตัวของผมตอนซื้อมาก็ไม่มีเบอร์แปะที่ซิงค์ Com7 เหมือนกัน

Comment

ถ้ายังเป็นซิงคิ์เดิมของ Intel775 ไปหน้าจะได้นะ
        ถ้าเขาไม่ตรวจ Serial เบอร์ ยังไงรอบโทรไปสอบถามทาง Com7 เลย

Comment

Working...
        X