Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยนะคับ

พอดีผมได้7900gs มาแล้วไมมีสายแปลง6พินมา ผมเล็ง Enermax 460w dual fans ไว้
    แต่ผมไม่รู้ว่า psu มันมีปลั๊ก 6พินมาให้ด้วยปะคับ
    ใครใช้อยู่ช่วยบอกทีนะคับ ขอบคุณคับ

460W ตัวนี้ ไม่มีหัวต่อแบบ6พิน มีแต่แบบ4พินให้มา ก็หาหัวแปลงที่แถมมากับการ์ดจอครับ 6>4 พิน เสียบปลั๊ก4พินได้เลย......

Comment

Originally posted by armyman View Post
      460W ตัวนี้ ไม่มีหัวต่อแบบ6พิน มีแต่แบบ4พินให้มา ก็หาหัวแปลงที่แถมมากับการ์ดจอครับ 6>4 พิน เสียบปลั๊ก4พินได้เลย......
      หัวแปลงหายากอะคับ ก้อเลยว่าจะเปลี่ยน psu ซะเลย
      แล้วมี psu อะไรทีแถมสาย6พินมาเลยบ้างคับ เอาแบบราคาใกล้เคียงกันนะคับ

Comment

ทำไมจะหายาก นะ
        ที่ 1000 ทิปเยอะแยะ นะ
        TK / Jedi (หรือชั้น 3 / 4 โซลหลังๆ ก็มี)
        ราคาประมาณ 150฿ (เคยซื้อที่ Jedi นานมาละ)
        Last edited by TWK.; 23 Mar 2008, 19:41:02.

Comment

Working...
        X