Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 9800GTX คุ้มไหม มันจะมี 9800ultra หรือ 9800GTS ออกมาเร็วกว่าให้ช้ำใจป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 9800GTX คุ้มไหม มันจะมี 9800ultra หรือ 9800GTS ออกมาเร็วกว่าให้ช้ำใจป่ะคับ

จะซื้อ 9800GTX คุ้มไหม มันจะมี 9800ultra หรือ 9800GTS ออกมาเร็วกว่าให้ช้ำใจป่ะคับ

แล้วไอ้เจ้า 9800GTX นี่มันเล่น crysis ultra high DX10 บน vista ได้เฟรมเรทที่เท่าไหร่ครับ ดู review กี่เว็บๆก็มีแต่ high บน xp ไม่เข้าใจจริงๆ

ตอบแบบไม่ต้องคิดเลยว่า....มีตัวเด็ดๆตามออกมาอีกแน่นอน.......ถามว่ามาเมื่อไหร่เท่านั้นเอง

Comment

เข้าใจครับว่ามันมีแน่ แต่ก็อยากรู้ว่าเมื่อไหร่อ่ะ มันมีข่าวบ้างไม๊ครับ กลัวว่าซื้อมาไม่กี่อาทิตย์ตัวเด็ดๆมา กรี๊ดเลยย

Comment

อย่าคิดมากเลยครับตอนนี้มี 9800GTX - GX2 ออกมาสดๆร้อนๆ ยังไงมันก็ต้องมีรุ่นต่อไปอยุ่ละแหล่ะ ไว้รุ่นต่อไปมา ผมก็จะตามไปสอยรุ่นต่อไปอยู่ดี 555+

Comment

ซื้อก่อน แรงก่อน ถ้ามัวแต่รอคงไม่ได้ซื้อ

Comment

แต่บางทีเจอรุ่นที่ออกมาแล้วเปรียบเทียบจนต้องช้ำใจ

แต่ถ้าอยากได้ก็ซื้อเลยครับ หนับหนุน ไม่มีอะไรมาบังคับใจตัวเองได้

Comment

ผม รอ 9800 อยู่เหมือนกัน แต่ไม่ชอบ2ยี้ห้อที่ออกมา รอของ XFX ออกก่อน จะสอยเลย

Comment

เดียว 10800GTX กะออกให้ ซ้ำใจแล้วละครับ เพราะ 9800GTX มันเป็น ลูกครึ่ง
                Last edited by ganjamaxx; 23 Mar 2008, 21:26:59.

Comment

ดูอดีตที่ผ่านมาก็น่าจะเข้าใจแล้วก็พอนึกออกนะครับ หุหุ

Comment

ระวังเน้อ....NVIDIA...ชอบมีก๊อก1....ก๊อก2....ก๊อก3..และก๊อกต่อไปเรื่อยๆๆ....หุ...หุ
                    Last edited by NE-O; 23 Mar 2008, 21:51:25.

Comment

มีออกมาแน่ๆ nv ชอบทำให้ช้ำใจอยู่เรื่อยเลย แต่ถ้ายังไม่มีการ์ด และอยากใช้จริงๆ

ผมว่ามันก็ ok นะครับ ความแรง/ราคา

Comment

สมมุติคุณมีตัง 12 k ถ้า 9800 GTX ยังไม่ออกมา คุณจะซื้อ อ่ะไรถ้าไม่ใช่ 8800 GTS เพราะฉะนั้น ซื้อ 9800 ไปเลยครับ ถึงจะแรงกว่านิดเดียว ยังไงมันก็แรงกว่าในราคาเท่ากัน ถึงต่าง อยากมากก็ไม่เกิน 1พัน ยังไง9800 ก็ใหม่กว่า สดกว่า

Comment

ซื้อมาใช้คุ้ม ถ้าซื้อมาโชว์คุ้มได้ไม่นานครับ

Comment

ม ัน จะเป็น เหมือน 8800 GTS G92 เป็ น แน่ เท้

Comment

ผมว่า 8800gt ตอนนี้ คุ้มสุดครับ

Comment

Working...
                              X