Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอacer19 wide ต้องลงไดเวอร์จอหรือป่าวครับ สาวก X2 4200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอacer19 wide ต้องลงไดเวอร์จอหรือป่าวครับ สาวก X2 4200

ต้องลงหรือป่าวครับ

Monitor มีไดร์เวอร์ ด้วยรึ.....

Comment

ก็มันมีมาให้อ่ะ

Comment

ลงก็ได้ ไม่ลงก็ได้ครับ เพราะจอ ทำมาเป็นมาตรฐานเดียวกันอยู่แล้ว ถ้าลงจะทำให้คอมรู้จักว่าเราใช้จออะไรอยู่ และไดร์เวอร์ของการ์ดอาจจะเรียกฟังชั่นของจอได้โดยตรง แบบไม่ต้องกดที่จอ แต่ผมว่ากดที่จอเร็วกว่านะ

Comment

ผมก็มีcrtตัวเก่ามันจะมีมาให้เหมือนกันครับแต่เท่าที่รู้มันให้มาสำหรับwinต่ำกว่าmeครับ

Comment

ผมลงนะ940bw plus

Comment

Working...
            X