Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น ASSASSIN CREED มาทางนี้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น ASSASSIN CREED มาทางนี้หน่อย

ด่านที่ต้องเข้า เมืองเยรู มันจะเด้งใช่ป่ะ แล้วเค้าให้ลงเเพทภาษารัสเซีย แล้วจะเล่นได้
    แต่ผมลงแล้วแคร็กมันกลับใช้ไม่ได้ เข้าเกมส์ไม่ได้ หรือว่ามันต้องมีแคร็กรัสเซียอีกอันอ่ะ
    ช่วยตอบทีนะ ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบ

เป็นผม ผมรอเดือนหน้านี้(จะถึงแล้ว) ออกมาสมบรูณ แน่นอนครับ เล่นละไม่เสียรม - -

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกันครับมีวีธีไหนบ้างครับ อยากเล่นหัยจบครับไม่อยากชื้อแผ่นใหม่ครับเงินน้อยครับ ไครมีเคร็กที่เขาเมือง Jerusalem แล้วไม่เด้งบอกเวปลิ้งย์หัยหน่อยผมจะไปโลดเอาเองคราบ ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

ด้วยคับ มันเด้ง

Comment

แพทซ์รัสเซียมันก็แถมแคร็กมาด้วยไม่ใช่เหรอ

Comment

จบละคร้าบบบ

Comment

เวรล่ะ เพิ่งสั้งซื้อไปเมื่อเช้า แล้วเราจะเล่นได้ไหมเนี่ย

Comment

หาโหลดที่ไหนละ เด้ง

Comment

Originally posted by hsteam View Post
                  เวรล่ะ เพิ่งสั้งซื้อไปเมื่อเช้า แล้วเราจะเล่นได้ไหมเนี่ย
                  เกมส์นี้ถ้าไม่ลงแพทรัสเซียยังไงก็เล่นด่านเยรูซาเล็มไม่ได้ครับ

Comment

ลบไปละ ตอนแรกก่ะจะเก็บเซฟไว้ แต่ไม่รู้มันอยู่ตรงไหนก็เลย ปล่อยเลยตามเลย

Comment

ใช้แคร็กตัวเดิม หายังใช้ไม่ได้ก็ไปโหลดที่ www.gamecopyworld.com มาลงใหม่เข้าเล่นได้
                      แต่เวลาเล่นเมืองเยรูซาเล็มจะกระตุกผมปรับ 3 หมดทุกอย่าง 8800GT C2D 6550 ram 2GB กระตุกครับเลยต้องกลับมาปรับ2หมด เซงๆ

Comment

ตอนนี้เบื่อมากกว่าอีก เล่นแล้วชอบ เด็ง อาจจะเป็นทุก 30 - 50 นาที เบื่อมาก ๆ

Comment

ผมอยากได้ เเพทภาษารัสเซีย หามานานแล้วอะ พร้อม crack ด้วยก็ดีครับ ตอนนี้อยากเล่นให้จบจะได้เล่นเกมอื่นต่อ

Comment

เซงเป็ดเวลาฆ่าหัวหน้ามันได้แล้วเด้งเนี่ยแหละ -*-

ส่วนรัสเซีย ผมไม่ต้อง Crack นะ ลงตามวิธีแล้วมันก็เล่นได้เลย

แต่
                            1.โคตรกระตุก
                            2.เล่นไม่รู้เรื่อง อ่านภารกิจไม่ออก
                            3.ปุ่มมันไม่เหมือนกัน (อังกิดวิ่ง = คลิ๊กขวาค้าง) กับ (รัสเซียวิ่ง = คลิ๊กขวาครั้งเดียว) -*-

ทำใจครับ เล่นของฟรีบ่นมากไม่ได้ -*-

Comment

ผมอยากได้ เเพทภาษารัสเซีย หามานานแล้วอะ พร้อม crack ด้วยก็ดีครับ ตอนนี้อยากเล่นให้จบจะได้เล่นเกมอื่นต่อ
                              อยากได้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X