overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 31

Thread: เมื่อ GIGABYTE DES VS AXXX EPU ใครจะประหยัดกว่ากัน !!

GIGABYTE United
    Castle Of Games

Thumbs up เมื่อ GIGABYTE DES VS AXXX EPU ใครจะประหยัดกว่ากัน !!

ไม่มีอะไรมากพอดีเห็นสื่อที่ต่างประเทศช่างกล้านักนำความจริงมาเขียนและเปรียบเทียบเสียได้ ยังไงก็ลองดูนะครับ ว่า DES VS EPU ใครจะช่วยชาติประหยัดกว่ากัน

************* อ้างอิงการทดสอบจาก **************

http://www.tweaktown.com/articles/13...age/index.html

หากใครอยากมาดูเป็นๆว่า DES VS AXXX EPU มันจะจริงไหม ลองมาดูที่ GIGABYTE DES Road SHow 29 มีนาคม 2008 - 6 เมษายน 2008 ครับ งานนี้มี OC LN2 และ DryIce ด้วยครับ ใครจะซื้อคอมใหม่ๆแนะนำรอมาซื้อที่งานนี้ครับ แจกเพียบและแจก VGA Card ฟรีๆด้วย
    Last edited by God_Hand; 12 Jun 2008 at 14:50:43.

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

โอ้วชัดเจนครับ

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

ชัดเจนเหลือเกิน ครับ

จุดเด่นของ GIGABYTE จริงๆ

OverclockZone Member Fon589's Avatar

มีวันแล้ว และจัดที่ไหนล่ะคับเนี้ย กี่โมง - กี่โมง

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

ดีๆ เอาให้ดีเสมอต้นเสมอปลายนะ แล้วจะหันมาอุดหนุนอีกที อิอิ

OverclockZone Member nabizkit's Avatar
    บางละมุง ชลบุรี

ไม่เจอกันนาน ดีขึ้นนะเนียย ใช้ได้ๆๆ

Thumbs up

Quote Originally Posted by Fon589 View Post
    มีวันแล้ว และจัดที่ไหนล่ะคับเนี้ย กี่โมง - กี่โมง
    ข่าวโปรโมชั่น GIGABYTE สำหรับแฟนๆเมนบอร์ด Intel ของ GIGABYTE ที่ซื้อเมนบอร์ดรุ่น GA-EP35-DS3R , GA-EP35C-DS3R , GA-EP35-DS3P , GA-EX38-DS4 , GA-X48-DQ6 ท่านสามรถมีสิทธิ์นำในเสร็จมาร่วมเล่นเกมและแลกของรางวัล

งาน DES Road SHow วันที่ 29 มีนาคม 2551- 6 เมษายน 2551 ณ ลานโปรโมชั่นห้าง Pantip Plaza ชั้น 1
    ภายในงานจะมี

1. การ OC ด้วย LN2 และ Dry Ice
    2. โชวเมนบอร์ด GA-X48-DQ6
    3. สาธิตการเปรียบเทียบการประหยัดพลังงานระหว่าง DES VS ???
    4. เล่นเกมแจกของรางวัลมากมายจาก Pretty สาวแสนสวย
    5. แจก VGA Card วันละ 1 ตัวเพียงแค่กรอกแบบสอบถามง่ายๆ
    6. คนที่ซื้อเมนบอร์ดจากที่อื่นๆก็มีสิทธิ์ได้รับของรางวัลเช่นเดียวกันครับ แต่ขอให้อยู่ในระยะเวลาโปรโมชั่นนะครับ

ข้อมูลด้านล่างนี้ครับ

กดอ่าน

ตัวอย่างบัตรจับฉลาก VGA Card 9 ตัว 9 วันที่ทุกคนมีสิทธิ์ได้เป็นเจ้าของ หาได้ตามร้านค้าที่ Booth GIGABYTE ครับ

ปล รางวัลยังมีอีกมากมายครับ ผมจะอัพเดทให้ทราบเรื่อยๆนะครับ ( มีเยอะครับ Made in TW )

ข้อมูลอื่นๆติดตามได้จากเว็บ GIGABYTE TH ครับ กด

http://th.forum.giga-byte.com/index.php

OverclockZone Member cyanide's Avatar
    バンコク=BKK ถนนจรัญสนิทวงศ์

ง่า เพิ่งไป พันติ๊บ มามะวาน สงสัยอาทิตย์นี้ต้องไปอีกแล้ว เผื่อได้ของฟรี
    น่าสนมากครับ

Wink

Quote Originally Posted by cyanide View Post
    ง่า เพิ่งไป พันติ๊บ มามะวาน สงสัยอาทิตย์นี้ต้องไปอีกแล้ว เผื่อได้ของฟรี
    น่าสนมากครับ
    แวะมาดูกันนะครับ มาลุ้น VGA Card ฟรีๆด้วยแจกๆ

OverclockZone Member HoLYFiNGeR's Avatar

แบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วว

OverclockZone Member nasekas's Avatar

สนอันนี้อะ .. 4. เล่นเกมแจก Pretty สาวแสนสวย เป็นของรางวัลมากมาย

OverclockZone Member Comscience2k's Avatar

GIGABYTE เจ้าของคือ ASUS รวมหุ้นกับ GIGABYTE
    ASUS เจ้าของคือ ASUS
    จะซื้ออะไรก็เจ้าของ (คนขาย) เกือบจะเป็นคนเดียวกัน

OverclockZone Member Takumigrit's Avatar

ถูกใจอันไหนเอาอันนั้นอ่ะ
    คนขายช่างมันเหอะ ไม่รุจัก เอิ๊กๆ

Thumbs down

Quote Originally Posted by Comscience2k View Post
    GIGABYTE เจ้าของคือ ASUS รวมหุ้นกับ GIGABYTE
    ASUS เจ้าของคือ ASUS
    จะซื้ออะไรก็เจ้าของ (คนขาย) เกือบจะเป็นคนเดียวกัน

ตกข่าวนะครับ GIGABYTE คือ GIGABYTE ไม่มีการรวมหุ้นอะไรแล้วครับ ขอถอนตัวครับ

AXXX ก็คือ AXXX

OverclockZone Member numetal's Avatar

DES นี่มีในบอร์ด AMD ไหมครับ

OverclockZone Member Byzentine's Avatar
    ที่ที่มองแล้วเห็นเธอบนฟ้า

ข้าพเจ้าหละอยากไปเด้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ข้าพเจ้าอยู่ขอนแก่นไปม่ะได้

โอ้ว ชีวิตสำมะหาอันใด????

OverclockZone Member

ผม ASUS man ครับ หุหุ แต่จะเอากาณืดจิกกะมาใส่จะเป็นไรไป

OverclockZone Member TheFirst's Avatar

ผมก็ขอนแก่นง่า ไปตึกคอมแทนละกัน งุงิๆๆ

Thumbs up

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    ผม ASUS man ครับ หุหุ แต่จะเอากาณืดจิกกะมาใส่จะเป็นไรไป
    เปลี่ยนมาเป็น GIGABYTE Man แล้วมารับของจากผมนะครับ AXXX คงไม่มีแจกให้สาวกแบบผมนะครับ อิอิ

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

ไปแน่นอน เอิ๊กก

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks