Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asus P5KR ใช้ Bios เวอร์ชั่นไหน ดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Asus P5KR ใช้ Bios เวอร์ชั่นไหน ดีสุดครับ

พอดีอยาก flash bios ใหม่
    อยากรู้ว่าใช้เวอร์ชั่นไรดีสุด(หรือว่าใหม่สุดดีสุด)
    แล้วเราสามารถ Update Bios ใน Win ผ่านทาง Internet ได้เลยใช่มั้ย
    แล้วทำแบบนี้ดีมั้ยครับ
    มีข้อแนะนำอะไรบ้างครับ
    จะได้เตรียมตัวก่อน flash bios ใหม่ครับ

ขอคุณมากๆครับ

0403 ครับใหม่สุดถ้าซื้อหลังปีใหม่มาส่วนใหญ่จะเป็น 0403 แล้วครับ

Comment

up ไปแล้วครับ upใน Win มีเวอร์ชั่นล่าสุด 0303 มะเห็นมี 0403

Comment

ขอEmailหน่อยครับเดี๋ยวส่งให้ครับ 0403

Comment

0403 นิ่งที่สุดครับ แต่ลอง 0605 ยังไม่มีปัญหาใดๆที่ไม่เคยเจอ
          -*-
          ปล.เดี๋ยวกระทู้เรื่องนี้ไปโผล่ ที่ VGA แทนครับเรื่องไฟ...

Comment

Originally posted by mint2541 View Post
            ขอEmailหน่อยครับเดี๋ยวส่งให้ครับ 0403
            ได้แล้วครับ ขอคุณมากๆครับ (มีน้ำใจมากๆ)

Comment

Originally posted by alice View Post
              0403 นิ่งที่สุดครับ แต่ลอง 0605 ยังไม่มีปัญหาใดๆที่ไม่เคยเจอ
              -*-
              ปล.เดี๋ยวกระทู้เรื่องนี้ไปโผล่ ที่ VGA แทนครับเรื่องไฟ...

มี 0605 ด้วยอะ เวลาหาไฟล์หาได้จากไหนอะท่าน เวป Asus เลยหรอ

Comment

0605 ครับ ใหม่สุด ใช้ดีไม่มีปัญหา เหมือนตัวเดิมแค่ทำออกมาลองรับ CPU ใหม่

Comment

Working...
                X