Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ใช้การ์ดจอตัวนี้ได้ไม๊ครับ จะไปซื้อละ อีก 2 ชม.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงกะสัยต้องไปลงพื้นที่เองซะละ
    ตัดสินใจไม่ถูกเลย เงินมีแต่ใจไม่กล้าพอ

Comment

แล้ว X1950PRo ปล่อยไปแล้วเหรอครับ

Comment

เล่นเกมก็8800GT Zero คร้าบ
        ดูหนังก็ 8800GT zero คร้าบ
        ฟังเพลงก็ 8800GT Zero
        โหลดบิตก็ 8800GT Zero
        ทำอะไรก็ 8800GT Zero
        เพราะผมร้าก nvidia เอาเงินไปถวายเป็นหมื่นแล้ว

ปล.ผมบ้าครับ อิอิ ยังไงก็ ตัดสินใจดีๆเน้อ จะเอาร่นไหน ตอนนี้ ขึ้นอยู่ที่ท่านแล้ว
        พวกเราๆท่านๆ แค่เข้ามาชี้แนะแนวทางการตัดสินใจ ที่เหลือ คงเป็นหน้าที่ของท่านแล้ว
        ขอให้โชคดี ยินดีล่วงหน้ากับการ์ดตัวไหม่ครับ ได้มาเมื่อไหร่ อย่าลืมเอามาอวดกันเน้อ

Comment

Originally posted by Agger View Post
          แล้ว X1950PRo ปล่อยไปแล้วเหรอครับ
          จะไปส่งของเสร็จแล้วตรงไปพันทิพย์เลยครับ (2990 บาท เหอๆ ใช้มาสามเดือน)
          มันอยากครับมันอยาก รอไม่ไหวเด๋วเงินที่มีจะไหม้หมด มันร้อน

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
            เล่นเกมก็8800GT Zero คร้าบ
            ดูหนังก็ 8800GT zero คร้าบ
            ฟังเพลงก็ 8800GT Zero
            โหลดบิตก็ 8800GT Zero
            ทำอะไรก็ 8800GT Zero
            เพราะผมร้าก nvidia เอาเงินไปถวายเป็นหมื่นแล้ว

ปล.ผมบ้าครับ อิอิ ยังไงก็ ตัดสินใจดีๆเน้อ จะเอาร่นไหน ตอนนี้ ขึ้นอยู่ที่ท่านแล้ว
            พวกเราๆท่านๆ แค่เข้ามาชี้แนะแนวทางการตัดสินใจ ที่เหลือ คงเป็นหน้าที่ของท่านแล้ว
            ขอให้โชคดี ยินดีล่วงหน้ากับการ์ดตัวไหม่ครับ ได้มาเมื่อไหร่ อย่าลืมเอามาอวดกันเน้อ
            สำคัญอีกหนึ่งประเด็นคือ มันขายอยุ่ที่ไหนราคาเท่าไรว๊า 555+ ขี้เกียจเดินหา

Comment

3870 ก็ลื่นทุกเกมส์แล้วคับ แต่ถ้าจะจะเน้น Crysis ก็คงต้อง zero แหละ

แต่ผมว่ามันก็คือๆกันนะ ลื่นก็ลื่นเหมือนกัน พอไม่ไหวก็ไม่ไหวเหมือนกัน แต่ 3870 ประหยัดกว่าครับ

Comment

ถ้าไม่เปลี่ยนบ่อยๆ 9800GTX เลยครับ ดูหนังได้ดีภาพคมชัด เล่นเกมส์ก็ลื่นหัวแตก ถ้าเอาคุ้มกว่าตัวไหนๆก็ 8800GT น่าสนใจเช่นกัน

Comment

gigabyte 8800 GT Zalman Gamer Hud 7,490 เป็นอีกหนึ่งทางเลือกดีไหมคับ
                  http://www.goalcomp.com/ ร้านนี้ครับ ชั้น3มังไม่แน่ใจ หรือ 4หว่า - -
                  หรือถ้าชอบพี่ ปาค ก็แนะนำร่นนั้นละคับ ของเขาดีจิง

ภาพ gig 8800 gt
                  E4500@2.2
                  ram 2gb
                  อุณหภูมิสูงสุดตอนเล่นไครซิส
                  Attached Files

Comment

โอ่ว......แบบนี้ล่ะที่ผมต้องการ เหลืออีก 30 นาทีจะออกจากบ้านแล้นครับ...
                    8800/3870 โอ่ย.....ปวดหัวๆๆๆๆ

Comment

เอางี้ดีก่า คำถามท้ายสุดสุดท้าย ห้องไม่มีแอร์ครับ แต่มั่นใจว่าเคส เย็นอยุ่พอสมควร (ถ้าร้อนนักก็เปิดซะเหอๆ)
                      อันไหนน่าลุ้นกว่า 3870/8800

Comment

66 เนีย เคสปิด ตอนกลางวันแสกๆ บ้านไม่มีแอร์เด้อ

เน้น เกม 8800 คับ (เห็นเขาว่างั้นอะนะหลายกะทู้ละ)

อีกอย่างเห็นเขาว่ากันว่า เกมเดียวเนี้ย ซัพพอด Nvidia ซะส่วนไหย่
                        Last edited by icemanyo9002; 24 Mar 2008, 11:23:21.

Comment

งืม.............3870 เริ่มเอียงละ...zero มันหายากอ่ะ...ไม่รุ้ร้านไหนมี ไปถึงพา่นติป ค่อยว่ากันอีกที

Comment

9800GTX หุหุ

Comment

เอางี้ ถ้าจะซื้อ 9800GTX ต้องใช้ Enermax LIBERTY 500W

Comment

HD3870 TOP ประหยัดก่า แดกไฟน้อยกว่า สีสวยกว่า
                                ปล.ผมบ้าคับ

Comment

Working...
                                X