Announcement

Collapse
No announcement yet.

A6800XT TDH จากเดิม 8 ท่อ เปิดเป็น 16 ท่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A6800XT TDH จากเดิม 8 ท่อ เปิดเป็น 16 ท่อ

รบกวนช่วยอธิบาย A6800XT TDH จากเดิม 8 ท่อ เปิดเป็น 16 ท่อ แสดงผลแตกต่างกันอย่างไรครับ ผมใช้ Riva Tuner แล้วยังไม่เห็นข้อแตกต่าง (ยังไม่ได้ลองเล่นเกมหรือดูหนัง)

เปิดท่อ แล้วไม่ลองเกมส์ - - ลองสิครับ โปรแกรมเทสต์เอาก็ได้

การแสดงผลมันไม่ต่างหรอกครับ เปิดท่อแล้วมันก็คงไม่โผล่จากจอเป็น 3D แน่นอน

Comment

เข้าใจแล้วเกี่ยวกับ 3D นี่เอง ช่วยแนะนำโปรแกรมทดสอบหน่อยครับ ขอบคุณมาก

Comment

ก็ 3d mark
        aqua mark

อะไรพวกนี้ แต่ของพวกนี้ บางทีก็หลอกตาเรา เล่นในเกมส์เทียบกันดีกว่า ว่าลื่นกว่าหรือเปล่า

Comment

ถ้าลองแล้วภาพไม่แตกแสดงว่าเปิดสำเร็จและคุณก็ได้การ์ดจอที่แรงขึ้นกว่าเดิมเป็นกองเลยล่ะครับ

Comment

ลื่นไหลจริงครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำที่ดี

Comment

เอาผลเทสมาหั้ยดูบ้างเน้อ

Comment

เป็นกำลังใจให้สิ่งของสวยงาม

Comment

นึกว่าเอามาโชว์ -*-

Comment

Working...
                  X