Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีย์บอร์ด ตัวW มัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีย์บอร์ด ตัวW มัน...

คือเวลาผมเล่นเกมแนวFPS เช่นMOH: Airborne
    คีย์บอร์ดบางทีมันก็เกิดอะไรขึ้นมาไมรู้อยู่ดีเดินหน้าเองไม่ยอมหยุดบ้าง
    เดินหน้าไม่ได้บ้าง แล้วพอกด option ขึ้นมาดูตั้งปุ่มดูพบว่า ปุ่ม W ผมมันไปสลับที่กับปุ่ม ,
    ต้องออกเกมเข้าใหม่ถึงหาย ผมไปซื้อคีย์บอร์ดมาเปลี่ยนใหม่ก็ยังเจออาการนี้อีกในบางครั้ง

มันเป็นเพราะ พอร์ต ps/2 มันเสียรึป่าวครับ

ลองเสียบเครื่องอื่นเป็นหรือเปล่าครับ

Comment

คีบอดร์รวนละมั้ง หรือไม้ปุ้มมันจะพังรึป่าวเอามือตีตีเคอะๆหลังคีบอดร์ดูดิ อิอิ

Comment

คีย์บอร์ดไฟเ้ข้าป่าว ของผม จะเป็นเพราะมันไฟดับไปเฉยๆ

Comment

สงสัยตรงมัน สลับปุ่มกันนี่ล่ะ

Comment

Working...
          X