Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยไปเครมกาดจอบ้าง ขอถามประสบการณ์กันหน่อย!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยไปเครมกาดจอบ้าง ขอถามประสบการณ์กันหน่อย!!

ต้องเอาอะไรไปด้วยอย่างเช่น กล่อง พวกของแถมในกล่อง ด้วยไหม แล้วผมไปเครมได้ที่ไหนบ้าง

ของผมเป็นพลังสี HD3850 256 mb ที่com7 ประกันcom 7 ที่ศูนย์ใหญ่จะดีไหมไปแล้วได้ของเลยรึป่าว มาเล่าประสบการณ์ใครเคยเครม ให้ฟังหน่อยครับ

เอาไปทั้งหมดเลย

Comment

- เอาไปแค่ตัวการ์ดที่สภาพภายนอกปกติ และ viod สภาพปกติ ก็พอครับ

- ไปศูนย์ใหญ่เลยก็ดีครับ ได้รึไม่แล้วแต่กรณีครับ ถ้าเค้ารับเครม มีของก็ได้ของเลยครับ

Comment

GF8600GTS (WinFast)
        เคลมตอนเช้า 30 นาทีได้ของ

HD3850 (Power Color)
        เคลมตอนเที่ยงๆ บ่ายๆ ได้ของ

ที่สี่แยกคลองตัน
        เอาไปทั้งกล่องเลย (กันเหนียวเผื่อเค้าขอดู)
        แต่เค้าไปแต่ตัวการ์ดเทส นะ 555+
        Last edited by TWK.; 24 Mar 2008, 16:14:37.

Comment

Originally posted by chimairai View Post
          ต้องเอาอะไรไปด้วยอย่างเช่น กล่อง พวกของแถมในกล่อง ด้วยไหม แล้วผมไปเครมได้ที่ไหนบ้าง

ของผมเป็นพลังสี HD3850 256 mb ที่com7 ประกันcom 7 ที่ศูนย์ใหญ่จะดีไหมไปแล้วได้ของเลยรึป่าว มาเล่าประสบการณ์ใครเคยเครม ให้ฟังหน่อยครับ

เอาไปทุกอย่างอะครับที่ วันที่ไปซื้อแล้วได้มาอะ

หวัดดีสาวก As I Lay Dying ครับ อิอิ

เจอกัน ปี52 มาเปิดคอนเสิรต์อีกรอบครับ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
            เอาไปทุกอย่างอะครับที่ วันที่ไปซื้อแล้วได้มาอะ

หวัดดีสาวก As I Lay Dying ครับ อิอิ

เจอกัน ปี52 มาเปิดคอนเสิรต์อีกรอบครับ
            ครับผม โยกหัวระนาว ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน

ขอบคุณทุกคนด้วยนะคับ ท่านหัวเกียร์ มาตอบด้วย555

ว่าแต่อยู่ฝั่งไหนของสี่แยกคลองตันครับ ถ้ามาทางฝั่งอ่อนนุช มีรถเมลไรผ่านบ้างครับ มีใครพอทราบบ้าง
            Last edited by chimairai; 24 Mar 2008, 16:48:50.

Comment

ผมยกไปร้านมันทั้งเคสเลยครับ

รอดูผลวันนี้ 9600GT *0*

Comment

เคยเคลมที่ jibอ่ะครับเป็นการ์ดจอagp 6600 ของ spark ประกันเหลืออยู่ประมาณ3-4อาทิตย์
                ครั้งแรกส่งไปใช้ได้2 วันเจ๊ง (โอเคมันมีผิดพลาดกันได้ ชิวๆ)
                ส่งกลับไปอีก กลับมาก็ยังเจ๊ง (อืม~คงจะซวยที่เราพอดีประมาณว่า1ใน10ล้าน - -" )
                ส่งไปอีกครั้ง ร้านบอกประกันหมด ไม่สามารถเคลมได้แล้ว (เหมือนไปหาบอกแล้วหมอบอกว่าคุณเป็นเอดส์ อาการนั้นเลย แสรดด)
                คุยไปคุยมาบอกเดี๋ยวจะคุยกะทางซับให้ (อืมก็ยังดีที่พอมีความรัผิดชอบอยู่บ้างนะเนี่ย)
                หายไปเดือนกว่าๆโทรไปคุยก็ปล่อยให้รอสายอยู่เกือบชั่วโมง แล้วก็วางสายผมทิ้งไปซะเฉยๆเลย (โมโหมากกะจะโทรไปต่อว่าทางศูนย์ใหญ่ แต่สายไม่มีคนรับสาย)
                อีกประมาณ3-4อาทิตย์ต่อมาไปหาที่ร้านเพื่อที่จะเอาการ์ดจอคืน พนักงานในร้านหาขอกอยู่เกือบชั่วโมง และบอกอย่างปลอบใจว่า หาไม่เจอ ให้มารับใหม่วันอื่น (โครตจะว่างเลยจ้า บ้านอยู่แถวดาวคะนองทำงาน6วันเนี่ยย)
                ณ ปัจจุบันนี้ ผมยังไม่ได้การ์จอผมคืนเลย ว่าอีก2อาทิตย์จะไปใหม่อีก รวมเบ็ดเสร็จประมาณ5เดือน ที่ไม่ได้อะไรขึ้นมาเลย

........ซึ้งครับ...ซึ้งเจงๆ

Comment

ถ้าspark แนะนำเอาไปเครมเองเลยที่microware ครับ
                  จขกท.ถือไปทั้งกล่องหรือเอาไปแต่ตัวการ์ดก็ได้ ปกติเค้าจะเอาแค่ตัวการ์ดครับ แต่ตอนไปรับของอาจได้ตัวใหม่ยกกล่องเลย เคยแล้วครับถูกใจ อิอิ COM7

Comment

Originally posted by chimairai View Post
                    ครับผม โยกหัวระนาว ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน

ขอบคุณทุกคนด้วยนะคับ ท่านหัวเกียร์ มาตอบด้วย555

ว่าแต่อยู่ฝั่งไหนของสี่แยกคลองตันครับ ถ้ามาทางฝั่งอ่อนนุช มีรถเมลไรผ่านบ้างครับ มีใครพอทราบบ้าง

ไปสาย 935 ครับ ถึงแน่นอนแต่แพง - - อิอิ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                      ไปสาย 935 ครับ ถึงแน่นอนแต่แพง - - อิอิ
                      มุขท่านเนี่ยตั้งแต่สมัยผมหัวเกรียนเลยนะนั่น

Comment

a&l 1.5เดือน

เอาไปเฉพาะการ์ด

Comment

ไม่ก็มีแบบเร็วครับ 1 นาทีได้ของเลย ซื้อใหม่ไง - -

Comment

ไม่ก็มีแบบเร็วครับ 1 นาทีได้ของเลย ซื้อใหม่ไง - -
                            เริ่มไม่ฮาครับ ถ้าไม่มาตอบดีดี ไม่ต้องมาตอบแบบนี้หรอกครับ คนที่เค้าอยากรู้เค้าจะเซ็งกับความคิดเห็นไร้สาระแบบนี้นะคับ

วันนี้ผ่านไปแถวสี่แยกคลองตันแต่มันอยู่ฝั่งไหนมีใครพอทราบบ้างคับฝั่งโรงไฟฟ้ารึป่าวคับ

วันนี้แอบเห็นรถขอกาดจอของ nvidia สีเขียว มาแต่ไกลเลย ยี่ห้อ inno3d ว่าจะดักปล้นซักหน่อย เอิ้กๆๆ มีใครทราบบ้างช่วยบอกทางหน่อยนะคับ

Comment

Working...
                            X