Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงวินโดว์ใหม่แล้วไม่มีเสียงครับพี่ช่วยดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงวินโดว์ใหม่แล้วไม่มีเสียงครับพี่ช่วยดูให้ทีครับ

พี่ครับ
    ผลลงวินโดว์ใหม่แล้วลงไดว์เวอร์เสียงอะไรเรียบร้อยแต่ว่ามันไม่มีเสียง
    แต่ลงไดว์เวอร์เรียบร้อยครับดีครับ
    Last edited by Change; 10 Sep 2008, 19:33:43.

นายใช้ไดร์เวอร์ที่ไม่ซัฟพอต เปล่า

Comment

ไปทำคอมเขาพังป่าว น้อ .... หุหุ

Comment

ถ้าเมนบอร์ดไม่เสียก็ลงไดรเวอร์ผิดตัว

Comment

ตามข้างบนเลย

Comment

window mod บ้างตัวมันก็ไม่เข้าท่านะ-*-

Comment

Working...
            X