Announcement

Collapse
No announcement yet.

Y410 ปัญหา จอภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Y410 ปัญหา จอภาพ

เพิ่งซื้อ Y410 มาครับ รู้สึกว่าจอภาพ สู้ของ ทาง compaq & hp ไม่ได้ (เทียบกะ x1400ad ซื้อมาสองปีกว่า)

เปิดหนังเรื่องด้วยกัน มองจอ y410 ตรง ๆ เหมือนกะ มอง compaq เฉียง ๆ ผิวคนมันไม่สวยอ่ะครับ

เวลาอ่าน กระทู้ ถ้าตัวหนังสือเล็ก ๆ หน่อย ตัวหนังสือบนสุด กะล่าง สุด แสงไม่เท่ากัน ภาพปวด ๆ ตาไงไม่รู้

เป็นกันมั่งหรือเปล่าครับ

-*- ไม่มีคนตอบเลยเหรอ

Comment

-*- ผู้รู้ช่วยตอบด้วยคร้าบผม

Comment

มันขึ้นอยู่กับจอที่เค้าใช้ด้วยครับ อีกอย่างคงเทียบกันไม่ได้เพระาHPเค้าเด่นเรื่องจอมาแต่ไหนแต่ไรแล้วอ่ะนะ

Comment

ใช้งานอยู่ไม่เห็นมีปัยหาไรเลย

Comment

Working...
          X