Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก LCD ทีครับอันเจ๋งกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก LCD ทีครับอันเจ๋งกว่ากัน

กำลังจะซื้อ LCD ตัวใหม่ไว้ดูหนังกับเล่นเกมส์ครับแต่ยังเลือกไม่ถูกผมให้ทุกท่านได้ช่วยผมเลือกระหว่าง
    1--- Samsung 2232GW 22"

2--- Asus VW222U 22"

2ตัวนี้ รายละเอียดความชัด สี มันต่างกันมากไหมครับ
    ในใจมีอยู่ 2 ตัวนี้ครับ อยากให้ทุกท่านช่วยเลือกทีครับว่าตัวไหนกำลังมาแรงและทุกท่านนิยมอยู่เลือกไม่ถูกเลยครับ แต่ละตัวราคาเท่าไรครับ
    Last edited by sciencedirect; 24 Mar 2008, 22:23:11. Reason: อ่านแล้วงงครับ เลยขอแก้ไขอีกทีครับ ขอโทษครับ

ถ้า 2 ตัวเลือกข้างต้น ผมเลือก Samsung ครับ

sigpic

Comment

ว่าแต่จอมันมี2แบบ คือ จอกระจก กับ จออะไรครับ มันต่างกันยังไงครับ

Samsung - Asus
      1 0

Comment

Working...
      X