Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับเรื่อง วินนี่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับเรื่อง วินนี่ง

คือว่าผมโหลดตัวเล่น PS2 มาคับแล้วใส่แผ่นวินนิ่ง
    แล้วกดเล่น แต่ว่ามันกระตุกมากๆเป็นเพราะอะไรคับ

สเปกคอม ปลานกลางคับ

AMD X2 5600+
    HD 3870 512Mb

หรือว่าคอมผมเน่าไปเล่นไม่ได้

ถ้างั้นช่วยจัดสเปกที เล่น PS2 ได้ ให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

ผมว่าคุณเล่น วินนิ่ง ของ PC ดีกว่าครับ

ใช้โปรแกรม PS2 มันแดรกสเปคเครื่อง

Comment

ถ้าจะเล่น PS2 ผมว่าซื้อเครื่องมันมาเลยดีกว่า

4พันกว่าบาทเองมั้ง

Comment

ไปหา PES2008 มาเล่นดีกว่าคับ ใหม่กว่าด้วย แล้วโหลด patch ตัวไหนมาก็ว่าไปคับ ภาพสวยกว่า winning PS2 เยอะ !!

Comment

ยังไม่เห็นเครื่องไหนเล่นได้ลื่นเลยครับ
          โปรแกรมที่ทำออกมาตอนนี้มันแทบจะไม่ใช้ พลังของ gpu ด้วยซ้ำ
          แต่มันกิน cpu อย่างหนักครับ

หรือว่าคนทำจงใจจะให้มันเป็นอย่างนั้นกัแน่ครับ

Comment

มันไม่เกี่ยวกันซะหน่อย พื้นฐานของเกมส์มันไม่ได้พัฒนามาเพื่อน pc แล้วมันจะรันได้ดีได้ยังไง เหมือนเอาเฟอรารี่ ไปวิ่งบนทางลูกลัง

Comment

ฮ้วย...สเปคเล่น Ver. PC ได้สบายๆ....ยังจะไปเล่นอีมู PS2 อีก....

Comment

ผมซื้อ PES2008 มาเล่นแล้วอะคับ

แต่ว่า ชื่อสโมสร มันแปลกๆ

Comment

ลองไปหา download options file ในเว็บดูครับถ้าเป็นชือแปลกๆ

Comment

Working...
                  X