Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าลำโพง Klipsch Promedia 5.1 หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หมายความว่า...ลำโพง Klipsch Promedia THX 5.1 คุณภาพเสียงไม่คุ้มราคาหรือครับ ?......

Comment

ถึงตอนนี้มันมีตัวเลือกเยอะแล้วไงแต่ยังไง ผมว่าราคานี้ไปตัวอื่นได้แล้วพังมาแล้วซวยยยยยยยยยยย

Comment

Originally posted by operapee View Post
        หมายความว่า...ลำโพง Klipsch Promedia THX 5.1 คุณภาพเสียงไม่คุ้มราคาหรือครับ ?......
        ก็ไม่เชิงครับ แต่มันคงหาซื้อยากแล้ว นอกจากมือ 2 ซึ่งถ้ามือ 2 แพงมาก
        ก็ไปดูตัวอื่นเช่น s750 ไม่ก็ลำโพงบ้านจะดีกว่า
        เพราะ ได้ประกันด้วย

แต่ถ้าลองฟังแล้วชอบ หาซื้อได้ ก็ cheer ครับ ^^

Comment

Originally posted by operapee View Post
          ก็ไม่เชิงนะ แต่อยากเสนอทางเลือกอื่นให้ลองฟังดู ถ้าพึงพอใจฟังแล้วใช่อาจจะได้รุ่นอื่นที่อาจจะตรงใจท่านมากกว่า
          สาวก Klipsch เช่นกัน

Comment

ขาย Promedia 2.1 THX มือหนึ่งยังไม่แกะกล่อง มีจำนวนไม่มากนัก ใครสนใจเมล์ มาได้ที่ ultrasnook@hotmail.com ส่วน PROMEDIA ULTRA 5.1 เป็นมือสองสภาพดี ปรับปรุงมาจากรุ่นเดิม 5.1 ถ้าสนใจ รุ่นนี้มีขายในอเมริกาเท่านั้น ต้องนำเข้ามาอย่างเดียว สนใจสั่งได้

Comment

PROMEDIA ULTRA 5.1 มือหนึ่งไม่มีขายแล้ว หายากมาก เสียงดีกว่า รุ่นเดิมเพราะเป็นรุ่นที่ปรับปรุงจาก 5.1 เก่า เรื่องคุณภาพเสียง ไม่ต้องพูดถึง ถ้าไม่เน้นลูกเล่นน๊ะ รุ่นนี้เสียงดีกว่า Z5500 (อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง ) ที่อเมริการุ่นนี้เป็นสิ่งที่ฮิตกันมาก

Comment

PROMEDIA ULTRA 5.1 มือสองสภาพดีครับ ใครสนใจสั่งได้นะครับ ultrasnook@hotmail.com

Comment

http://www.klipsch.com/images/467/400x400.aspx
                  ดูจากรูปครับ

Comment

สายเปลียนได้ ครับ เสียงจะดีขึ้นมาก

Comment

ไม่ลงราคาไว้ล่ะครับท่าน

Comment

อืมมน่านดิ่ ไม่ลงราคาไว้เผื่อมีคนสนใจ ลงเบอร์ไว้ด้วยดิ่ท่าน
                        เผื่อท่านอื่นสนใจ ผมเองคงได้แต่ฝันไปวันๆ ครับ

Comment

Originally posted by tar View Post
                          อืมมน่านดิ่ ไม่ลงราคาไว้เผื่อมีคนสนใจ ลงเบอร์ไว้ด้วยดิ่ท่าน
                          เผื่อท่านอื่นสนใจ ผมเองคงได้แต่ฝันไปวันๆ ครับ
                          หัวอกเดียวกัลล

Comment

ราคาปรกติ เข้าขายกันกี่ตังอ่ะคับ ลำโพงตัวนี่น่าสนใจ^^

Comment

โทรถามมาละครับ เอามาบอกให้
                              ตัว 2.1 THX เค้าว่ามา 12000บาท มือ1
                              ส่วนตัว Ultra 5.1 ราคา เค้าบอกมา 20000 แต่น่าจะลดได้นิดๆมั้งดูท่าทางแล้ว เป็นมือ2นะครับ
                              เค้าคงหาจาก ebay แล้วก็สั่งมาไทยซะมากกว่า

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                                ราคาปรกติ เข้าขายกันกี่ตังอ่ะคับ ลำโพงตัวนี่น่าสนใจ^^
                                ตอนนี้ที่ไทยเท่าที่รู้ หาได้แต่ GMX2.1 ครับ เห็น mrz ขาย 8990บาท
                                ตัว GMX5.1 ไม่น่ามีขายแล้ว คงต้องหามือ2เอา (แต่เมื่อก่อนประมาณ2ปีที่แล้ว ผมเคยซือมา 13k)
                                ส่วน THX 5.1 ก็ต้องหามือ2เช่นกันครับ ถ้าจำไม่ผิดเมื่อก่อนราคามือ1อยู่ที่ประมาณ16-17k แต่คงหาคนขายยากมากๆ
                                ส่วน Ultra5.1 ยังไม่เคยเห็นในไทยเลยครับ ถ้ามีคนใช้ ก็คงสั่งเข้ามาเองมากกว่า

Comment

Working...
                                X