Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่า AA กับ AF นี่เปิดตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่า AA กับ AF นี่เปิดตรงไหนครับ

ไม่ทราบว่า AA กับ AF นี่เปิดตรงไหนอ่ะคับ แล้วมันคืออะไรไม่รู้จิงๆช่วยบอกที

ถามเพิ่มอีกนิดคับ ถ้าผมต้องการดูเฟรมเรตขณะเล่นเกม ที่ใช้ RivaTune ต้องทำไงคับ
    ผมดูได้แต่อุณหภูมิอ่ะ เฟรตเรตไม่ขึ้นจะเปิดต้องทำไงคับ รบกวนท่านๆชี้แนะที....ขอบคุณคร๊าบ

Comment

ดูเฟรม โปรแกรม Fraps ลองเซิทดู
      เปิด AA ในไดร์เวอครับ ถ้าเกมก้อดูในออปชั่น
      ส่วนเปิด AF ลองโทรไปหา TRUE MOVE ดูครับ ถ้าจำไม่ผิดคงจะเป็น อะคาเดมี แฟนตาเชีย นี่หล่ะ
      555555555555555555555555555

Comment

ตอนจะโพสถามคิดในใจเหมือนกันว่าจะมีใครเล่นมุขนี้มั๊ย...มาคนแรกก็โดนเลย T__T

Comment

ปรับในเกมก็ได้ครับ มีให้ทุกเกม หรือจะปรับตรงไดร์เวอร์ก็ได้ แต่ผมไม่เคยปรับตรงไดร์เวอร์เท่าไร มีแต่ปรับในเกม มีเขียนเหมือน ๆ กันนั้นแหละ

อันนี้ของ nvidia ของ ati ไม่รู้

Comment

ขอบคุณคร๊าบบ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
              ดูเฟรม โปรแกรม Fraps ลองเซิทดู
              เปิด AA ในไดร์เวอครับ ถ้าเกมก้อดูในออปชั่น
              ส่วนเปิด AF ลองโทรไปหา TRUE MOVE ดูครับ ถ้าจำไม่ผิดคงจะเป็น อะคาเดมี แฟนตาเชีย นี่หล่ะ
              555555555555555555555555555
              มีคนแย่งเล่นไปซะแล้ว 55555+

Comment

5555555555555555555555555555555555 มุขเดิม แต่ก้อฮา อิอิอิ

Comment

Working...
                X