Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอพักเล่นF.E.A.R.ออกมาทำใจแปป...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอพักเล่นF.E.A.R.ออกมาทำใจแปป...

กิจกรรมหลังจบCrysis~ เพิ่งมีโอกาสได้เล่นเกมนี้เมื่อเช้านี้เองครับ จะบอกว่าเป็นเกมที่สนุกมาก AIก็ฉลาดได้ใจจริงๆ เห็นแค่แสงไฟฉาย(มือเผลอกดไปโดน)แวบเดียววิ่งมาเป็นฝูงเลย อันนั้นน่ะเป็นความสนุกครับ
    แต่ไอที่ออกมาจากเกมเนี่ย.... ก็กำลังลงบันไดอ่ะนะ หันหน้ากลับไปปั๊บ โอ้ว~ น้องสาวชุดแดงมาได้แต่ใด!!! อันนั้นน่ะไม่เท่าไหร่ครับเพราะผมรักเด็ก แต่พอลงบันไดมาดันเจอไอนายพลหน้าโชกเลือกนี่ดิ... แสรด... กำลังโลลิฯอย่าเพิ่งแจมดิ ตกใจชะมัด

ขอทำใจแปปครับ เล่นDoom3ก่อน พอดีเพิ่งโหลดเสร็จ เดี๋ยวค่อยกลับไปเล่นF.E.A.R.ต่อ

หลายๆท่านอ่านมาถึงตรงนี้คงจะงงในใจว่า วันนี้มาแปลกวุ้ย บ่นอะไรให้ฟังอีกล่ะเนี่ย ก็ขอชมเชยในความอดทนนั่งอ่านผมบ่นนะครับ หุๆ

เอาเป็นว่าใครมีประสบการตกใจ หลอน หรืออะไรก็แล้วแต่กะF.E.A.R. ก็มาแชร์กันหน่อยครับ

หลอนดีครับ F.E.A.R. แต่ผมไม่กล้าเล่น ลบทิ้งไปและ

Comment

เป็นเกมส์ที่ยิงหัวแตก ได้มันส์มาก

Comment

ผมเล่นเำกมนี้หลังตี 2 ทุึกวันครับ หลอนนิดๆ แต่หลอนนานๆ

ชอบตกใจตอนเดินไปแล้วมีของหล่น หรือ เดินไปเตะของที่พื้น

ผมเปิดเสียงใว้ดังได้อารมณ์มากๆ

เกมนี้ก่อนเล่นผมต้องป้ายน้ำยาดมก่อนเข้าเกมเพราะผมเล่นเกมนี้แล้วเวียนหัวแต่ก็เล่นเพราะมันสนุกมากๆ

Comment

เล่นจบไป 2 ครั้งละ รอเล่นภาคต่อ อิอิอิ มันส์ โหด หลอน ได้ใจ

Comment

ผมไม่เคยเล่นอะ เล่นแต่ demo

Comment

ผมไม่กล้าเล่นคับ

Comment

ผมมีเกมส์นี้นานแล้วครับ เล่นได้ไม่กี่นาที

บอกตรง ๆ เกมส์นี้ไม่เหมาะกับคนแก่เลยครับ lol

ปัจจุบันยังเก็บไว้ในหลอด DVD เลย lol

Comment

อืมๆ ไม่เหมาะกับคนแก่ เราก็เล่นได้สิ หุหุหุ

Comment

ลองภาค Extraction Point ครับ แล้วคุณจะรู้ อิอิ
                    คำเตือน : ทำใจและตั้งสติก่อนเล่นภาคนี้ให้ดีครับ
                    Last edited by IX; 25 Mar 2008, 11:10:44.

Comment

สู้มันท่าน อย่าไปกลัว สมัยตอนผมเล่นเปิดไฟฉายมันตลอดทาง เกมนนี้ผมรอภาค2อยู่น่าจะออกในปีนี้แล้ว

Comment

ฆ๋ามานนน !!
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เข้าใจเลยครับผมก็เป็น
                          ตอนเข้าสำนักงานแล้วมีกระจกแตกผมวิ่งหนีตับแลบเลยครับ
                          Originally posted by jajaboss View Post
                          ผมไม่เคยเล่นอะ เล่นแต่ demo
                          ต้องลองครับเดโมมันแค่โชว์AIยังไม่ถึงกึ๋น
                          ยิ่งด่านจบนี่แบบ...กลัวจนหมดความอดทนแล้วสู้ก็ได้วะ
                          Last edited by Freekickgundam; 25 Mar 2008, 12:07:48.

Comment

เคยเล่นExtraction Pointแค่ฉากเดียวก็ออกเลย ไม่ไหวคับ เป็นคนขี้กลัว(ดูหนังผียังต้องปิดตาเลย)

Comment

ตอนฉาก3(ถ้าจำไม่ผิด)ตอนไต่บันไดลงมามีเด็กผียืนมองอยู่สยองมาก
                              พอผมตายต้องไปเริ่มฉากนั้นใหม่ผมโดดลงมาเลยไม่ไต่แล้ว กลัว
                              ปัจจุบัน ยังเล่นไม่เคลียร์

Comment

Working...
                              X