Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปัญหา sound ของ nb ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปัญหา sound ของ nb ทีครับ

โน้ตบุคผม เวลาเสียบหูฟัง เสียงของลำโพงโน้ตบุคมันยังดังอยู่อะครับ (ดังทั้งหูฟังและลำโพง) มีวิธีแก้บ้างมั้ยครับ >.< (รบกวนคนอื่นใน office อะ)

ลองลงไดเวอร์ใหม่ดิครับ น่าจะหาย

Comment

Originally posted by TepToei View Post
      โน้ตบุคผม เวลาเสียบหูฟัง เสียงของลำโพงโน้ตบุคมันยังดังอยู่อะครับ (ดังทั้งหูฟังและลำโพง) มีวิธีแก้บ้างมั้ยครับ >.< (รบกวนคนอื่นใน office อะ)
      ลอง update drive ดูครับ ผมเคยเจอเพราะลง driver ไม่ถูกรุ่นครับ

Comment

ลงไดว์เวอร์ใหม่เลยครับ ปัญหานี้เคยเจอตอนใช้ Vista

Comment

Working...
        X