overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 37 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 724

Thread: new club ชมรม 9800GTX!!

Default new club ชมรม 9800GTX!!

มีคนใช้กันนิดๆละ เอามาโชว์ความแรงกันหน่อยซิท่านทั้งหลาย
    ว่าแต่ตัวนี้มันยาวมากมายเลย 10นิ้วครึ่ง -*- แถมออกมาตอนแรกมีแค่ brands เดียวคือ inno แต่ก็เอาน่า ราคาถูกหน่อย ไหนๆก็ไม่ได้ใช้จนหมดประกันซักที ของแถมก็มีให้นิดหน่อยครับ พอเป็นกระสัย กรุ๊มกริ่มๆ
    ใครอัดกันไปที่เท่าไหร่บ้างแล้วเอามาโชว์กันมั่งนะครับพี่น้อง
    เดี๋ยวขอลอง crysis กับ spec ติ้วๆของผมก่อน แล้วจะมาใหม่
    ว่าแต่ตอนนี้ใช้ driver ของตัวไหนกันมั่งครับ ณ ชั่วโมงนี้
    รูป รูป

Moderator Gearhead's Avatar

ใช้กับ PSU รุ่นไรอยู่ครับ

ตอนนี้ใช้ TAGAN 600Watt ครับ ท่านหัวเกียร์มิสนซักตัวรึท่าน อิอิ
    ว่าแต่ตอนนี้ เราจะเอาอะไรดูอุณหภูมิตัวการ์ดล่ะครับ แนะนำได้ไหมท่าน

OverclockZone Member hutzero's Avatar

ยินดีด้วย ชมรมชาวโลกร้อนกำเนิดขึ้นแล้ว

Moderator Gearhead's Avatar

Quote Originally Posted by pikky_potter View Post
    ตอนนี้ใช้ TAGAN 600Watt ครับ ท่านหัวเกียร์มิสนซักตัวรึท่าน อิอิ
    ว่าแต่ตอนนี้ เราจะเอาอะไรดูอุณหภูมิตัวการ์ดล่ะครับ แนะนำได้ไหมท่าน
    - ผมสนทุกรุ่นละครับ แต่ไม่มีตังค์ครับ
    - ใช้ riva tuner นี่ล่ะครับ ง่ายสุดแล้ว

OverclockZone Member destinyair's Avatar

รอชมครับ สิ้นเดือนไปเอามาดูแลซักตัว

ว่าไปนะท่าน ว่าแต่ ผมมี riva tuner เวอร์ชั่นใหม่แล้วครับ แต่กดดูแบบไหนล่ะเนี่ย ลองๆกดดูหมดแล้วไม่ยักกะมีบอกอุณหภูมิ แต่จำได้คร่าวๆว่า nvidia เค้ามีให้ดูจะไปโหลดในlink ที่ไหนหนอท่าน พอจะทราบไหมครับ

OverclockZone Member YooM-MA-TooD's Avatar
    [ชลชาย](C.R.U) ชลบุรี

Enermax 460W จะไหวไหมอ่ะงับ กลัวมานวูบวาบแล้วจะซวย

OverclockZone Member sacitarios's Avatar

ไอ้เราก็ร๊อ...รอ ต่อปาย

OverclockZone Member FrieeZe's Avatar

แหะๆ ผมใช้อยู่ครับ PSU Enermax Liberty 500W
    ความร้อนผมเล่นไม่เคยเกิน 66 ครับ แจ่มจริงๆ
    ไดรเวอร์ใช้ที่ให้มากับแผ่นคับ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

9800 GTX ตอนนี้มียี้ห้ออ่ะไรมั้งครับ แล้วราคาเท่าไหร่มั้ง

ตอนนี้มี inno ยี่ห้อเดียวครับ 12000 ร้าน TK
    ส่วนเรื่อง อุณหภูมิ แบบไม่ได้ปรับรอบพัดลมใดๆ ของผมปิดฝาเคส ไม่มีแอร์ก็ตามภาพล่ะครับ
    Last edited by pikky_potter; 13 Sep 2008 at 23:50:57.

OverclockZone Member vaik28's Avatar

ก็็ว่ากันไปครับ อิจฉาคนมีกระตังค์งับ

คุยmsnกับร้าน บิซิเทคเมื่อกี้ เห็นบอกว่า WinFastมาวันพฤหัส MSI มาวันศุกร์ ว่าจะสอยของ MSI วันจันทร์นี้ อิอิ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ว้าวใช้ ตะกรัน 600วัตน์ซะด้วย ^ ^

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

หุหุหุ แรงๆ ทั้งนั้น
    ต่อไป รุ่น GFXXXXX GTX
    คงจะต้องใช้ 6 pin 3 ช่อง (800 Watt Up) ^^"

crysis ปรับ ultra high ยังไงครับ ใครมี link รบกวนทีนะจ๊ะ

OverclockZone Member tukum's Avatar

รับประทานไฟน่าดู ถ้าคิดจะคบสงสัยต้องโมหลายอย่าง นี้ขนาด9800GTX
    เเล้วถ้าตัวนี้ละจะเป็นไง

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

เดียวขายบ้านไป GX2 เลยนิ

OverclockZone Member Guitar_blues's Avatar
    ไม่ได้หนักหัวใคร

Quote Originally Posted by pikky_potter View Post
    ตอนนี้มี inno ยี่ห้อเดียวครับ 12000 ร้าน TK
    ส่วนเรื่อง อุณหภูมิ แบบไม่ได้ปรับรอบพัดลมใดๆ ของผมปิดฝาเคส ไม่มีแอร์ก็ตามภาพล่ะครับ
    ตามนั้นเป๊ะๆๆ(แต่พัดลมผมน้อยไปหน่อย กัว 460w จาไม่พอไม่กล้า)
    Last edited by Guitar_blues; 25 Mar 2008 at 18:44:54.

Page 1 of 37 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks