Announcement

Collapse
No announcement yet.

อินเตอร์เน็ตที่ อ๊อฟฟิต คุณ แรงงงงงงงงงง แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อินเตอร์เน็ตที่ อ๊อฟฟิต คุณ แรงงงงงงงงงง แค่ไหนครับ

อินเตอร์เน็ตที่ อ๊อฟฟิต คุณ แรงงงงงงงงงง แค่ไหนครับ

เด๋วผมจะเทสให้ดู ครับ

โหลดบิต ได้เร็วจี๊เลย 5Mbps ไม่เชื่อแล้วเด๋วคอยดูครับ

แรงจิงจิง

Comment

Comment

หุหุหุ แรงๆ กันทั้งนั้น

Comment

ไว้เอารูปให้ชมกันครับ ว่าโหลดบิตแรงงง 5M up

โหลด DVD 4G ประมาณ ไม่เกิน 40 นาที ครับ แรงดีครับ แต่กัวๆจะโดนด่าเหมือนกัน

Comment

ผมก็เคยโหลดนะแต่ คนอื่นๆใน ออฟฟิศบ่น ว่าเนตวูบ อืดไปทันใด ทำบ่อยๆระวังโดนจับได้นะค๊าฟ

Comment

กำเนตเน่าตอนกำลังโพสซะอีก เบิ้ลซะงั้น อภัยค๊าฟ
              Last edited by cyanide; 25 Mar 2008, 17:36:36.

Comment

เทสที่เวปไม่ได้ ขึ้นมั่วๆ ก้อ เทสที่โหลดหละกัน พอดีโหลดเกมมาเล่น
                Attached Files
                Last edited by jocole; 25 Mar 2008, 17:47:17.

Comment

แตะถึง 10M แล้วแต่ capture ไม่ทัน
                  Attached Files

Comment

เช็คดี ๆ นะครับ ว่าเขาห้ามหรือเปล่า office ที่มีเน็ตแรง ๆ มักจะเป็นองค์กรใหญ่ ๆ และแน่นอนว่ามีการบันทึกการใช้งานด้วย (จาก ip , mac address ซึ่งตามไปถึงเจ้าของเครื่องได้) ถ้าเขาเกิดสังเกตเจอว่าคุณใช้โหลดบิตในเวลาทำงาน แล้วมีบทลงโทษ ก็เตรียมตัวซวยนะครับ เืตือนด้วยความหวังดี

Comment

Originally posted by boris_chung View Post
                      เช็คดี ๆ นะครับ ว่าเขาห้ามหรือเปล่า office ที่มีเน็ตแรง ๆ มักจะเป็นองค์กรใหญ่ ๆ และแน่นอนว่ามีการบันทึกการใช้งานด้วย (จาก ip , mac address ซึ่งตามไปถึงเจ้าของเครื่องได้) ถ้าเขาเกิดสังเกตเจอว่าคุณใช้โหลดบิตในเวลาทำงาน แล้วมีบทลงโทษ ก็เตรียมตัวซวยนะครับ เืตือนด้วยความหวังดี
                      น่ากัวววว

Comment

อ่ะนะ ก็ม่ายมีอะไรคับ

เทส ความแรงนิดหน่อย

ส่วนเรื่อง log ที่เก็บไว้ รู้ครับว่าใครใช้ใครทำไร

แต่ก็รู้เวลาโหลดอ่ะครับ อีกอย่าง ทีมงานที่ผมทำงานอยู่ก็เป็นคนดูแลเองด้วยอ่ะครับ

ขอบคุณครับที่ ตักเตือนกัน

Comment

ช้าโครตครับ แถมblockหมดเลยกันคนเล่น เวปบอร์ด msn ทุก อย่าง
                          เข้าได้แต่เวปปกติอ่ะครับ เซง
                          เข้า ocz ก็ม่ะได้

Comment

น่ากลัว แต่ ไม่ ได้ทำงานที่ ออฟ ฟิต ทำ ที่ ร้าน คอม ครับ ได้ไม่เกิน 200 k

Comment

ของผมก็เหมือนกันงะ 4 m แต่มันช้าๆบล็อกทุกอย่างงะก็เลยเจอสวนกลับโหลดกลับทาง ftp 555555

Comment

Working...
                              X