Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1000 นึง ช่วยแนะนำเว็บแคมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1000 นึง ช่วยแนะนำเว็บแคมด้วยครับ

แล้วส่วนใหญ่มันมีลูกเล่นอะไรบ้างครับ รุ่นไหนเล่นแล้ว แจ่มๆ มั่ง ครับ

ผมใช้ Oker อยู่ครบ ราคาประมาณ 550 ก็ชัดดี แต่บางทีเสียบไว้เฉยๆ จับที่ตัวกล้องมันร้อน เลยถอดสายตอนไม่ใช้ครับ ปัญหาอื่นๆยังไม่มี นอกจากมันไม่มีลูกเล่นอะไรพิเศษ(อยู่ที่ driver ด้วยมั้งครับ)แต่มันชัดดีครับ ต้องลองไปส่องๆดูที่เค้าเปิดโชว์ให้ดูครับ

Comment

ขอบคุณหลายๆครับ ว่าจะซื้อมาแล้วใส่ หน้ากาก อุลตร้าแมนนั่งเล่นเอ็มสักหน่อย

Comment

แนะนำ Oker อีกคนครับ เพราะกล้องมันชัดดีมากๆ รุ่นที่ผมซื้อมันมีไฟ LED สีขาวติดข้าง ๆ มีที่ปรับแสงไฟด้วย.... เล่นกลางคืนสว่างจนแสบตาเลยล่ะ

Comment

ผมใช้ที่เป็นนกเพนกวิน 350 บาท 4แสนพิคเซล แจ่มมากๆ ดีกว่าครีเอทีพอีกขอบอก

Comment

Working...
          X