Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคา GF 7300GT หน่อยคัรบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคา GF 7300GT หน่อยคัรบ

หลังจากที่เมื่อเช้าลองถามเรื่อง GF 8400GS จากเพื่อนชาวบอร์ดแล้วพวกท่านบอกว่าไม่work เท่าที่ควร ที่จะซื้อ ผมเลยจะเปลี่ยนไปเอา GF 7300GT ก็เลยอยากทราบราคาของการ์ดตัวนี้อ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าราคาเท่าไร แรมการ์ดเท่าไร(ใจอยากได้512Mb.) ของค่ายไหนราคาถูกที่สุดอ่ะครับ ใครพอหาได้ช่วยบอกที่ครับ เชกหลายเวปแล้วงงๆ T^T

แค่ 256MB นี้ก็เหลือๆ ละ จำนวน MB มีผลกับจอใหญ่ๆ ที่ใช้ความละเอียดสูงๆ หน่อย
    แล้วท่านใช้ความละเอียดจอเท่าใหร่ ละ
    GF7300GT DDR3 Maxx มือ1 1800-1900฿
    มือ2 ตามตกลง

Comment

ผมใช้ 1024*768 ครับ
      แล้วราคาที่ท่านว่าที่ของยี่ห้อไรหร่อครับ

Comment

Originally posted by PrIcoN View Post
        ผมใช้ 1024*768 ครับ
        แล้วราคาที่ท่านว่าที่ของยี่ห้อไรหร่อครับ
        แค่นั้น 256MB สบายๆ ครับ
        Spark

Comment

ขอบคุณมากครับผม มีปัญหาจะมาสอบถามใหม่ครับ^^

Comment

ผมว่าหา 8600 GT มาเล่นเลยดีกว่าครับ อยู่ได้นานกว่า 7300 GT เยอะเลยครับ ผมว่าเปลี่ยน 8400 GS ไป 7300 GT ไม่ค่อยจะคุ้มซักเท่าไร ความคิดผมนะครับ

Comment

Working...
            X