Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เครื่องมาใหม่ช่วยสอนวิธีทดสอบหน่อยครับ(ประสิทธิ์ภาพเครื่อง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เครื่องมาใหม่ช่วยสอนวิธีทดสอบหน่อยครับ(ประสิทธิ์ภาพเครื่อง)

ผมอยากรู้ครับว่าเครื่องผมประสิทธิ์ภาพอยู่ในเกณท์ปกติหรือเปล่า
    แต่ผมทดสอบไม่เป็นครับ(เช็ค specได้อย่างเดียวครับ) ช่วยแนะนำด้วยครับ

TOSHIBA M200-P437T
    CPU T8300 (2.4G 3M 800Mhz penryn)
    ATI HD2400
    HD 250G
    RAM 2 G

ถ้าใครมีผลทดสอบก็ลงบอกได้เลยนะครับ (ผมจะได้เอามาเทียบกับเครื่องผมครับ)
    ขอบคุณทุกคนครับ

สามารถเปิด 24 ชม. 365 วัน (ดูดหนังชมพู 5G / วัน)
    ถือว่า OK ละ สำหรับผมครับ ^^

*ไม่ต้องเทพ ไม่ต้องแรง ใช้งานได้ปกติดี แจ่มละ หิหิหิ (ใช้ให้ตรงกับงานที่ทำ นะ)
    Last edited by TWK.; 25 Mar 2008, 23:04:31.

Comment

จะทดสอบยังไงอ่ะ คงหมายถึง benchmarks ป่ะ
      เทส 3D03 05 06 Aquamark Pcmarks ไรเทือกนี้ป่ะ
      แต่อย่าไปสนใจมันเลย แค่คะแนน
      ซื้อมาไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจ ใช้โดยไม่ซ่อมไม่แฮงค์ พอล่ะ
      ใช้แล้วเกิดประโยชน์งอกงามก็พอ

Comment

เล่นเกมส์โหดๆ ดูหนัง hi def ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ส่วนเรื่องคะแนนคิดเหมือนกันเลย (แค่เครื่องดีก็ดีใจหายแล้วครับ555)

Comment

Working...
          X