Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis มีปัญหาค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis มีปัญหาค้าบ

สืบเนื่องจากที่กระผมได้ทำการฟอร์แมต วินโดว์ใหม่ จาก window xp เป็น window vista และได้ลงเกม crysis ใหม่ แล้วได้อัพแพท ถึงแพท 1.21 หลังจากนั้นผมจึงเข้าเกมส์ตามปกติ แต่...
    มันเข้าถึงแค่หน้าที่โหลดแล้วกำลังจะตัดไปหน้าที่อยู่ในเครื่องบินตอนเริ่มแรกพอโหลดครบ 100% มันก็เด้งออกมาหน้า window เลยคับและขึ้นหน้าต่างว่าให้ปิดเกมส์

ดูรูปตัวอย่าง อยากถามว่ามันเป็นที่อะไร เพราะตอนเป็น XP ยังเล่นได้ปกติอะคับ ขอบคุณคับ
    Attached Files

ผมว่าลงตัวเกมส์ไม่สมบูรณ์ครับ ไม่ก็มีปัญหาที่วินโดว์ 2อย่างนี่แหละครับ

Comment

Working...
    X